Bán nhà Phường 15 Quận 4 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 46m2 giá 3,8 tỷ

Địa chỉ: Bán nhà Phường 15 Quận 4 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 46m2 giá 3,8 tỷ Xem bản đồ

3,80 Tỷ 46 m2 (~ 82,61 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

82,61 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 4

117 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà bán tại Phường 15, Quận 4, Thành Phố Hồ Chí Minh. Đây là một cơ hội hiếm có với nhà ngang lớn 6.3m, diện tích 46.1m2, chỉ với giá 3.8 tỷ. Nhà tọa lạc trên đường Tôn Đản, gần khu ẩm thực Vĩnh Khánh và chỉ cách chợ 200m.

Vị trí của căn nhà rất thuận tiện, nằm trong khu vực an ninh, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm như trường học, nhà thờ và các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết về căn nhà

Nhà được xây dựng với kết cấu 1 trệt, 1 lửng, bao gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng khách. Diện tích sử dụng thực tế là 51m2, chiều dài 9m.

Tiện ích xung quanh

Khu vực xung quanh rất phát triển với nhiều tiện ích như chợ, trường học và khu ẩm thực phong phú.

Pháp lý và giao thông

Căn nhà có pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này tại Phường 15, Quận 4, Thành Phố Hồ Chí Minh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà Phường 15 Quận 4 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 46m2 giá 3,8 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà Phường 8 Quận 4 Thành Phố Hồ Chí Minh 100 m² 4250 triệu
Bán nhà phường 16 quận 4 thành phố Hồ Chí Minh 277m² giá 22 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 35633
Loại bất động sản
Giá 3,80 Tỷ
(~ 82,61 Tr/m²)
Kích thước 6.3x9x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 46 m2
Số lầu 2
Số phòng 2