Bán căn hộ Phường 11 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 50m2 giá 2.85 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
57 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 11
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chủ gửi bán căn hộ chung cư Cây Mai, mặt tiền Minh Phụng, Phường 11, Quận 11. Diện tích 50m², bố trí 2 phòng ngủ và 1 WC, ban công thoáng. Căn hộ có thang máy, nội thất đầy đủ chỉ việc dọn vào ở. Khu vực an ninh, dân trí cao, liền kề tổ hợp tiện ích như Coopmart, trường học và bệnh viện. Di chuyển đến trung tâm Quận 1, Quận 3, Quận 10 chỉ mất 7-10 phút. Pháp lý sổ hồng riêng, công chứng ngay. Giá bán chỉ 2.85 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ đẹp tại Quận 11. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này!
Vị trí căn hộ nằm trên đường Nguyễn Thị Nhỏ, một trong những tuyến đường chính của Quận 11, thuận tiện cho việc di chuyển đến các quận lân cận. Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, và các trường học nổi tiếng. Căn hộ được thiết kế hiện đại, với không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi.
Tiện ích xung quanh căn hộ rất phong phú, từ siêu thị Coopmart cho đến các bệnh viện lớn, đảm bảo đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân. Ngoài ra, khu vực này còn có nhiều trường học chất lượng, rất phù hợp cho các gia đình có trẻ em.
Kết cấu căn hộ được thiết kế thông minh, với 2 phòng ngủ rộng rãi, 1 WC và ban công thoáng đãng, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Căn hộ còn được trang bị thang máy, giúp việc di chuyển trở nên dễ dàng hơn.
Về pháp lý, căn hộ có sổ hồng riêng, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng cho người mua. Bạn có thể yên tâm về tính pháp lý khi quyết định đầu tư vào căn hộ này.
Giao thông tại khu vực rất thuận tiện, với nhiều tuyến đường lớn kết nối với các quận trung tâm. Bạn có thể dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố mà không gặp phải tình trạng kẹt xe.
Kết luận, căn hộ chung cư Cây Mai tại Phường 11, Quận 11 là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn và gần gũi với thiên nhiên. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này với giá chỉ 2.85 tỷ!
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Bán chung cư Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán căn hộ Phường 11 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 50m2 giá 2.85 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường 3 Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh Diện Tích 59m2 Giá 5.5 Tỷ
– Bán nhà hẻm xe tải Ông Ích Khiêm Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 112m2 giá 16.8 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39374
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 11
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
2,85 Tỷ
(~ 57 Tr/m²)
(~ 57 Tr/m²)
Diện tích công nhận
50 m2
Số phòng
2
Số WC
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |