Bán nhà Hồng Bàng Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 36m2 giá 3 tỷ 450 triệu
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
95,83 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 11
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà đẹp Hồng Bàng tại trung tâm Quận 11, Thành Phố Hồ Chí Minh. Đây là một cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà với diện tích 36m2, thiết kế gọn gàng và tối ưu công năng. Với giá bán 3 tỷ 450 triệu, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư sinh lời trong tương lai.
Vị trí của ngôi nhà rất thuận lợi, nằm sát Bệnh viện Chợ Rẫy và gần các trục đường lớn như Nguyễn Chí Thanh, Hùng Vương, Trần Hưng Đạo, Lý Thường Kiệt, và Nguyễn Tri Phương. Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, gần các tiện ích như Hùng Vương Plaza và Chợ Kim Biên.
Giao thông kết nối nhanh chóng đến các quận lân cận như Quận 1, Quận 5, Quận 6 và Quận 10, giúp bạn dễ dàng di chuyển đến những nơi cần thiết.
Ngôi nhà này rất phù hợp cho việc khai thác cho thuê, kinh doanh nhỏ hoặc giữ tài sản đều cực tốt. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Bán kho xưởng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Hồng Bàng Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 36m2 giá 3 tỷ 450 triệu
Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán quán nhậu mặt tiền Đường 3/2 Quận 11 Hồ Chí Minh 75m² giá 170 triệu
– Bán nhà 6 lầu đẹp 1/ hxh Thống Nhất Quận 11 Thành Phố Hồ Chí Minh 80m2 giá 13,5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
39844
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 11
Loại bất động sản
Bán kho xưởng
Giá
3,45 Tỷ
(~ 95,83 Tr/m²)
(~ 95,83 Tr/m²)
Kích thước
3.6x10x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
36 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |