Bán nhà mặt phố Phú Lộc 11 Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng – Diện tích 76 m² – Giá 5.85 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận Thanh Khê, Đà Nẵng Xem bản đồ

5,85 Tỷ 76 m2 (~ 76,97 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

76,97 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN THANH KHÊ

91 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà mặt phố Phú Lộc 11 Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng là một cơ hội tuyệt vời cho bất kỳ ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp và thuận tiện. Với giá 5.85 tỷ, diện tích 76 m², ngôi nhà này chắc chắn sẽ đáp ứng nhu cầu và mong muốn của nhiều gia đình.

Vị trí

Ngôi nhà tọa lạc tại đường Phú Lộc 11, Thanh Khê, Đà Nẵng, gần chợ Phú Lộc và sát biển, đem lại không gian sống lý tưởng. Khu vực này nổi bật với không khí sầm uất, với nhiều cửa hàng, quán ăn và các tiện ích xung quanh, góp phần tạo nên một cuộc sống năng động cho cư dân.

Tiện ích

Ngôi nhà được xây dựng với 3 tầng, bao gồm 6 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, thích hợp cho cả gia đình lớn hoặc có thể tận dụng cho thuê. Đường 5m5 với vỉa hè rộng 3m tạo thuận lợi cho việc kinh doanh và di chuyển. Khu dân cư đông đúc, gần các trường học và chợ, mang đến sự tiện lợi tối đa cho cư dân.

Kết cấu

Ngôi nhà có thiết kế thông minh với công năng tối ưu, bao gồm khách, thờ và mặt bằng thông suốt. Đây là điểm mạnh giúp tăng giá trị của bất động sản này, đồng thời dễ dàng cho thuê nếu cần.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Mọi giao dịch sẽ được thực hiện một cách minh bạch và nhanh chóng.

Giao thông

Về giao thông, ngôi nhà nằm trong khu vực thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận và các địa điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng. Ngoài ra, những con đường rộng rãi xung quanh cũng giúp tiết kiệm thời gian di chuyển.

Kết luận

Bán nhà mặt phố Phú Lộc 11 Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng không chỉ là nơi để ở mà còn là đầu tư sinh lời hợp lý trong tương lai. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này!
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588

Bán nhà mặt phố Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà mặt phố Phú Lộc 11 Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng – Diện tích 76 m² – Giá 5.85 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Thanh Khê – Đà Nẵng :
Bán nhà Đường Nguyễn Phước Nguyên – Phường cũ An Khê Quận Thanh Khê – Phường mới Không xác định – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 83 m² – Giá 4290000000
Bán đất Phường An Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng – Diện tích 129 m² – Giá 14.8 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 46575
Mã bất động sản 46575
Loại bất động sản
Giá 5,85 Tỷ
(~ 76,97 Tr/m²)
Kích thước 5.5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 76 m2
Số lầu 3
Số WC 4

Tổng00
admin-bds