Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
110,14 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Không xác định Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà Mới Siêu To Ngang 8.50 – 4 Tầng – Siêu Rẻ – 7 tỷ 6
Chúc mừng bạn đã tìm thấy căn nhà đẹp mà bạn hằng tìm kiếm! Ngôi nhà này có tổng diện tích 69 m², với thiết kế hiện đại 1 trệt và 2 lầu, sân thượng. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi trong khu vực Nhà Bè, Hồ Chí Minh.Mô tả chung
Ngôi nhà được trang bị full nội thất, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay. Công năng được bố trí hợp lý với 4 phòng ngủ, bao gồm phòng thờ và sân thượng. Tầng trệt đầy đủ không gian cho phòng khách và bếp, với 1 phòng ngủ tiện lợi.Vị trí
Vị trí căn nhà rất thuận lợi, nằm trên trục đường Huỳnh Tấn Phát, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 5 phút di chuyển. Đây là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích sự nhộn nhịp nhưng vẫn muốn có không gian sống yên tĩnh.Tiện ích
Gần chợ và nhiều trường học, phù hợp cho các gia đình có con cái đang trong độ tuổi đi học. Khu dân cư văn minh, an ninh, luôn được đảm bảo.Kết cấu
Tổng cộng có 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, 5 phòng vệ sinh. Căn nhà xứng đáng để bạn tham quan.Pháp lý
Căn nhà mới xây và có sổ hồng riêng, đảm bảo pháp lý rõ ràng.Giao thông
Hệ thống giao thông kết nối thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm xung quanh.Phân tích
Với giá bán 7.6 tỷ, diện tích 69 m², ngôi nhà là một sự đầu tư hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư tốt trong khu vực Nhà Bè.Xem thêm nhà đất
Cùng liên hệ với Tuấn Cuội bất động sản – chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Không xác định Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh 115 m² 8.1 tỷ
– Bán căn hộ chung cư Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Phú Xuân Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh 187 m² 4 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
(~ 110,14 Tr/m²)
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
70,43 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²Thông tin mô tả
Bán nhà 3 tầng lệch tầng 115 m²
Nhà 3 tầng lệch tầng diện tích 115 m² tọa lạc trên đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, ô tô vào tận nhà. Giá chỉ 8.1 tỷ, hỗ trợ thương lượng cho khách thiện chí. Nơi đây là một trong những vị trí đắc địa, thuận tiện kết nối đến Quận 7 một cách nhanh chóng.Mô tả chung
Nhà được thiết kế hiện đại với 3 tầng, gồm sân thượng và giếng trời lớn, giúp không gian luôn thoáng mát và đầy đủ ánh sáng tự nhiên.Vị trí
Tọa lạc trên đường Huỳnh Tấn Phát – Nhà Bè, gần Quận 7, nơi có đầy đủ chợ trường, trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích khác. Khu vực dân cư phát triển, hạ tầng hoàn thiện.Tiện ích
Nhà trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, có sân vườn tiểu cảnh và hồ cá tạo không gian nghỉ dưỡng lý tưởng cho gia đình. Đường vào an toàn, dễ dàng cho ô tô quay đầu và đỗ qua đêm.Kết cấu
Nhà gồm gara ô tô, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ khép kín và sân thượng BBQ. Mỗi tầng đều có không gian sống phù hợp cho cả gia đình.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, giao dịch an toàn.Giao thông
Kết nối giao thông thuận lợi với các khu vực lân cận, dễ dàng di chuyển đến Quận 7 và các quận trung tâm khác.Phân tích
Đây là cơ hội đầu tư cực tốt với giá mềm cho một căn nhà đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho các gia đình hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi. Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Xem thêm nhà đất.Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ