Ngang lớn 6m 72m2 đẹp – bán nhà đất Đường TRẦN KHẮC CHÂN – Phường cũ Tân Định Quận 1 – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh 40 tỷ

Địa chỉ: Đường TRẦN KHẮC CHÂN, TÂN ĐỊNH, TP HCM TRẦN KHẮC CHÂN Xem bản đồ

40 Tỷ 72 m2 (~ 555,56 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

555,56 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 1

325 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 4

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường TRẦN KHẮC CHÂN – Phường cũ Tân Định Quận 1 – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh

Ngang lớn 6m 72m2 đẹp – bán nhà 4 tầng mtkd đ.trần khắc chân, tân định, quận 1

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.

Mô tả chung

Hiếm ngang lớn 6,3m, diện tích 72m2, kết cấu 4 tầng, thiết kế nhà dạng văn phòng, hiện đang cho thuê tầng trệt, vị trí kinh doanh đa ngành, pháp lý chuẩn.

Vị trí

Nằm trên đường Trần Khắc Chân, phường Tân Định, Quận 1, TP HCM, khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh.

Tiện ích

Gần chợ, trường học, các tiện ích xung quanh đầy đủ, phù hợp cho gia đình và kinh doanh.

Kết cấu

Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại, có thể sử dụng làm văn phòng hoặc cho thuê.

Pháp lý

Sổ hồng hoàn công 2024, pháp lý rõ ràng, không tranh chấp.

Giao thông

Di chuyển thuận tiện, gần các tuyến đường chính, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.

Phân tích

Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh tại trung tâm Quận 1. Giá chào 40 tỷ, liên hệ để biết thêm chi tiết.

Xem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Xem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất

Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ

Thông tin chi tiết về Ngang lớn 6m 72m2 đẹp – bán nhà đất Đường TRẦN KHẮC CHÂN – Phường cũ Tân Định Quận 1 – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh 40 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
Chính chủ 1 đời cần bán nhà hxh đ.nguyễn thị minh khai, quận 1 – dt 160m2 – giá 30 tỷ – Bán nhà đất Đường Nguyễn Thị Minh Khai – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường Lê Thị Riêng – Phường cũ Bến Thành Quận 1 – Phường mới Bến Thành – Thành phố Hồ Chí Minh 99m2 28.5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 52405
Loại bất động sản
Giá 40 Tỷ
(~ 555,56 Tr/m²)
Địa chỉ Đường TRẦN KHẮC CHÂN, TÂN ĐỊNH, TP HCM TRẦN KHẮC CHÂN
Kích thước 6.3x12.4x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 72 m2
Số lầu 4