Bán nhà đất Đường Đô Đốc Long – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh 56m2 7.1 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
126,79 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Đô Đốc Long – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà tân hương hẻm rộng xe hơi 56m – 3 tầng 7.1 tỷ tl
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Diện tích 4m x 14m – 56m², đất vuông vức, công nhận đủ. nKết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố gồm phòng khách rộng, bếp thoáng, 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng thờ, sân thượng. Công năng đầy đủ, dọn vào ở ngay. nVị trí: Thông Đường Tân Hương, Tân Phú – khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí tốt. nTiện ích: Gần chợ Tân Hương, trường học các cấp, siêu thị, ngân hàng – đầy đủ tiện nghi. nPháp lý: Pháp lý chuẩn, sổ riêng, hoàn công đầy đủ. nGiao thông: Hẻm xe hơi thông, rộng rãi, sạch sẽ, xe ra vào thoải mái. nPhân tích: Điểm mạnh nổi bật: Hẻm xe hơi thông – cực hiếm phân khúc. Nhà sáng, thoáng, trần cao, không gian rộng. Phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê. Có thể cải tạo thành thêm phòng ngủ nếu cần. nXem thêm nhà đất tại đây. nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. nXem thêm nhà đất tại đây.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Đô Đốc Long – Phường cũ Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh 56m2 7.1 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Hữu Tiến – Phường cũ Tây Thạnh Quận Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 80 m² Giá 7.4 tỷ
– Cần bán nhanh lô góc Đường 1 – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 76m2 giá 6000000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
52578
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
7,10 Tỷ
(~ 126,79 Tr/m²)
(~ 126,79 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Đô Đốc Long, Phú Thọ Hòa, TP HCM Đô Đốc Long
Kích thước
4x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
56 m2
Số lầu
3
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |