Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh 82 m² 6.95 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
84,76 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Tân Kỳ Tân Quý – Phường cũ Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà Hẻm Ô Tô Tân Kỳ Tân Quý – 82M2 – 3 Tầng – Nhỉnh 6 Tỷ
Mô tả chung: Đây là một căn nhà đẹp nằm trong khu vực Tân Kỳ Tân Quý, thuộc quận Tân Phú. Căn nhà có diện tích 82 m² với thiết kế 3 tầng chắc chắn, bao gồm 5 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh. Nhà có 3 mặt tiền, rất thông thoáng và thuận tiện.Vị trí
Nhà gần các tiện ích như chợ, trường học, trong khu dân cư yên tĩnh, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.Tiện ích
Nằm trong hẻm xe hơi, giúp dễ dàng di chuyển, khu vực an ninh và yên tĩnh.Kết cấu
Kết cấu vững chắc với 1 trệt và 2 lầu, bao gồm 5 phòng ngủ sang trọng và 3 phòng vệ sinh tiện lợi.Pháp lý
Sổ đỏ rõ ràng, không tranh chấp, sẵn sàng giao dịch.Giao thông
Đường giao thông sạch sẽ, có khả năng di chuyển thuận lợi đi các hướng khác nhau.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt để sở hữu một căn nhà trong khu vực phát triển nhanh tại quận Tân Phú với mức giá hợp lý. Những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp và thuận tiện, hãy đến xem ngay! Xem thêm nhà đất [link1] và [link2]. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
60240
Mã bất động sản
60240
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6,95 Tỷ
(~ 84,76 Tr/m²)
(~ 84,76 Tr/m²)
Địa chỉ
Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh Tân Kỳ Tân Quý
Kích thước
4.5x18x5 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
82 m2
Số lầu
3
Số phòng
5
Số WC
3
Thu nhập từ bđs
3000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |