Bán nhà đất Đường Nguyễn Sơn – Phường cũ Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh – 26m² – 8.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
323,08 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Sơn – Phường cũ Tân Phú – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Sơn -26m2 – 8 Tỷ Nhỉnh.
Địa chỉ của căn nhà nằm tại khu vực Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh, một trong những khu vực đầy tiềm năng phát triển. Mô tả chung: Căn nhà với diện tích 26m2, thiết kế hiện đại với 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và 1 sân thượng. Đặc biệt, căn nhà còn có 3 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, phù hợp cho các gia đình lớn hoặc nhiều thế hệ sinh sống. Nhà đẹp, hẻm xe hơi thoáng đãng, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Vị trí: Tòa nhà nằm trên đường Nguyễn Sơn, là khu vực dễ dàng kết nối với những tiện ích trong khu vực như chợ, trường học. Tiện ích: Gần chợ, gần trường học, khu dân cư đông đúc và sầm uất. Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng, với tổng số 3PN và 3WC. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh gọn. Giao thông: Kết nối thuận tiện với các tuyến đường lớn tại khu vực Tân Phú. Phân tích: Đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời với giá cả hợp lý, nhà đẹp, nội thất cao cấp và pháp lý rõ ràng. Bạn có thể xem thêm nhà đất để tìm được lựa chọn phù hợp cho mình. Đừng quên, Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61196
Mã bất động sản
61196
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
8,40 Tỷ
(~ 323,08 Tr/m²)
(~ 323,08 Tr/m²)
Địa chỉ
Nguyễn Sơn, Tân Phú, Hồ Chí Minh Nguyễn Sơn
Diện tích công nhận
26 m2
Số lầu
5
Số phòng
3
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |