Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Không xác định Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 120 m² – Giá 8.8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
73,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Không xác định Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh
Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một căn nhà đẹp thuộc Quận Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Căn nhà nằm trên Đường Lê Văn Lương với diện tích 120m² và giá bán chỉ 8.8 tỷ. Đây là một cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một nơi lưu trú hoặc đầu tư.
Mô tả chung
Căn nhà được thiết kế 4 tầng BTCT với tính năng sử dụng linh hoạt, bao gồm trệt, 2 lầu và sân thượng. Các phòng trong nhà được chia thành 3 căn, mỗi căn có 3 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc cho thuê với mức giá ổn định.
Vị trí
Nằm trên lộ nhựa 7m, khu vực nhà ở cao cấp và yên tĩnh, hàng xóm tri thức, gần chợ Long Kiển và trường học các cấp, thuận tiện di chuyển qua Quận 7.
Tiện ích
Khu dân cư đồng bộ với đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, trường học và các dịch vụ thiết yếu khác, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân.
Kết cấu
Căn nhà là 4 tầng kết cấu chắc chắn, phù hợp với mọi nhu cầu sinh hoạt với nhiều phòng ngủ và tiện ích.
Pháp lý
Pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ, không tranh chấp, thuận lợi cho việc chuyển nhượng.
Giao thông
Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận, đặc biệt là Quận 7.
Phân tích
Căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là một cơ hội kinh doanh đầu tư bền vững. Với giá bán hợp lý và vị trí đẹp, căn nhà này sẽ nhanh chóng có khách hàng.
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62024
Mã bất động sản
62024
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Huyện Nhà Bè
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
8,80 Tỷ
(~ 73,33 Tr/m²)
(~ 73,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Văn Lương, Phước Kiển Lê Văn Lương
Kích thước
6x18x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
120 m2
Số lầu
4
Số phòng
3
Số WC
3
Thu nhập từ bđs
24000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |