Bán căn hộ An Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng 38m2 chỉ 1.7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
44,74 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THANH KHÊ
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chỉ 1.7 tỷ – sở hữu ngay căn hộ nghỉ dưỡng Tòa A – tầng 5 đẹp như mơ tại An Khê, Quận Thanh Khê, Thành Phố Đà Nẵng! Cần sang nhượng “suất ngoại giao” cực bén tại Tòa A, vị trí trái tim dự án. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho anh chị đang tìm kiếm kênh trú ẩn dòng tiền an toàn, sinh lời bền vững từ vận hành Airbnb hoặc cho chuyên gia thuê.
Thông tin “vàng” của căn hộ: Mã căn: A-S5-09 (Tầng 5 – Cao độ vừa phải, di chuyển nhanh, view cực thoáng). Loại hình: Căn hộ du lịch (Tourist Apartment) – Dễ dàng vận hành, tối ưu lợi nhuận. Diện tích thực tế: 38.55m² (Không gian tối ưu, dễ decor theo ý thích). Pháp lý: Thời hạn sử dụng dài hạn đến tận tháng 01/2057 – Yên tâm tuyệt đối.
Giá hợp đồng cực sốc: 1.7 tỷ VNĐ (Mức giá cạnh tranh nhất phân khu hiện nay, cơ hội cho nhà đầu tư bắt đáy!)
✅ Lợi thế vượt trội: Tòa A nằm tại vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các tiện ích nội khu. Thiết kế linh hoạt, phù hợp làm Homestay sang chảnh thu hút khách du lịch. Thủ tục sang tên nhanh gọn, pháp lý minh bạch 100%.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Bán chung cư Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán căn hộ An Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng 38m2 chỉ 1.7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thanh Khê – Đà Nẵng :
– Bán nhà mặt phố Thái Thị Bôi Phường Chính Gián Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng diện tích 63 m² giá 7.5 tỷ
– Bán nhà 2 tầng Phường Thanh Khê Quận Thanh Khê Thành Phố Đà Nẵng giá 5 tỷ 550 triệu diện tích 60m2
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
36196
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Thanh Khê
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
1,70 Tỷ
(~ 44,74 Tr/m²)
(~ 44,74 Tr/m²)
Diện tích công nhận
38 m2
Số lầu
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |