Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Hữu Thọ – P… – Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
59,43 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Hữu Thọ – Phường cũ Không xác định Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh
Chính CĐT bán gấp căn hộ chung cư Sunrise Riverside vị trí siêu đẹp
Sở hữu căn hộ 2PN Sunrise Riverside, Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè – 53m2, tầng 11 view đẹp, giá chỉ 3.1 tỷ, quá HỜI so với khu vực xung quanh. Vị trí ĐẮC ĐỊA ngay mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ giao thông thuận tiện đi lại các quận trung tâm. Diện tích 53m2 thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh thoáng đãng sạch sẽ. Căn hộ tầng 11 view Đông Nam đón gió mát cả ngày. Pháp lý rõ ràng Hợp đồng mua bán đầy đủ.Mô tả chung
Căn hộ được trang bị đầy đủ tiện nghi và có thiết kế hiện đại.Vị trí
Nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, thuận tiện cho việc di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc.Kết cấu
Căn hộ có 2 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh, diện tích 53m2.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các quận trung tâm.Phân tích
Căn hộ có giá cả hợp lý so với khu vực, phù hợp cho gia đình nhỏ.Xem thêm nhà đất và xem ảnh. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Hữu Thọ – P… – Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ K… – Bán nhà mặt phố Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
– Nhà hẻm xe hơi thông, xây kiên cố, 4 tầng, nơi cán… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54018
Mã bất động sản
54018
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Huyện Nhà Bè
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
3,15 Tỷ
(~ 59,43 Tr/m²)
(~ 59,43 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển Nguyen Huu Tho
Diện tích công nhận
53 m2
Số lầu
11
Số phòng
2
Số WC
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |