Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Hữu Thọ – P… – Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Địa chỉ: Sunrise Riverside, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh Nguyễn Hữu Thọ, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

2,20 Tỷ 33 m2 (~ 66,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

66,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ

58,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 21

Thông tin mô tả

Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Hữu Thọ – Phường cũ Phước Kiển Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một căn hộ chung cư tại Sunrise Riverside, thuộc huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Căn hộ có diện tích 33 m², giá chỉ 2.2 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời để bạn sở hữu một căn hộ đẳng cấp và tiện nghi.

Mô tả chung

Căn hộ tọa lạc tại vị trí vàng, ngay Nguyễn Hữu Thọ, liền kề Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển tới các quận trung tâm. Căn hộ đã hoàn thiện cơ bản, chỉ cần dọn vào ở ngay.

Vị trí

Nằm trong khu vực phát triển của Nam Sài Gòn, gần các trường đại học lớn như Tôn Đức Thắng, RMIT và các trung tâm thương mại như Vivo City.

Tiện ích

Dự án sở hữu nhiều tiện ích nội khu như hồ bơi rộng 2.000m², sân bóng đá, bóng rổ, và dịch vụ quản lý chuyên nghiệp từ Savills.

Kết cấu

Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng và không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ ngân hàng lên đến 70% giá trị căn hộ trong 20 năm.

Giao thông

Giao thông thuận tiện qua các tuyến đường lớn, chỉ mất 15 phút để di chuyển vào trung tâm thành phố.

Phân tích

Đây là một thị trường tiềm năng, với nhiều ưu đãi từ chủ đầu tư như chiết khấu lên đến 11% khi giao dịch thành công.
Xem thêm nhà đất
Căn hộ đang được chào bán với mức giá hấp dẫn, hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Hữu Thọ – P… – Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ K… – Bán nhà mặt phố Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Nhà hẻm xe hơi thông, xây kiên cố, 4 tầng, nơi cán… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 53717
Mã bất động sản 53717
Loại bất động sản
Giá 2,20 Tỷ
(~ 66,67 Tr/m²)
Địa chỉ Sunrise Riverside, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh Nguyễn Hữu Thọ
Diện tích công nhận 33 m2
Số phòng 1
Số WC 1

Tổng00
admin-bds
Liên hệ tư vấn

2,90 Tỷ 52 m2 (~ 55,77 Tr/m²)

    Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

    ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

    55,77 Tr/m²

    GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ

    58,50 Tr/m²
    Giá tốt
    Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
    1 / 21

    Thông tin mô tả

    Bán nhà đất Đường Nguyễn Hữu Thọ – Phường cũ Phước Kiển Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh

    Bán gấp căn hộ Sunrise Riverside

    Bán gấp căn hộ Sunrise Riverside, nhà mới 100%, nhận nhà ngay, sổ hồng riêng, giá chỉ 2.9 tỷ/căn. Diện tích lên tới 52m2, căn hộ được thiết kế thông minh cho 2 phòng ngủ và 1 phòng vệ sinh, nội thất hoàn thiện cơ bản giúp khách hàng dễ dàng tạo dựng không gian sống theo sở thích riêng. Phù hợp cho việc ở hay đầu tư cho thuê, trung bình 9-12 triệu/căn. Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% trong 20 năm.

    Mô tả chung

    Căn hộ nằm trong dự án Sunrise Riverside tiềm năng và phát triển đẹp, với đầy đủ tiện ích nội khu như gym, hồ bơi, sân thể thao đa năng và đường đi bộ ven sông.

    Vị trí

    Khu vực đầu tư phát triển, với giao thông thuận lợi chỉ 3 phút là tới Phú Mỹ Hưng, gần nhiều trường đại học và bệnh viện.

    Tiện ích

    Nhiều dịch vụ xung quanh nhà hàng, siêu thị mini và nhiều quán café, thuận tiện cho việc sinh hoạt.

    Kết cấu

    Diện tích 52 m², có thể thiết kế linh hoạt cho nhiều không gian.

    Pháp lý

    Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, đảm bảo quyền lợi khách hàng.

    Giao thông

    Chỉ mất 10 phút di chuyển tới các quận trung tâm như Quận 1, Quận 4, Quận 5.

    Phân tích

    Đây là lựa chọn lý tưởng cho ai đang tìm kiếm bất động sản an cư hoặc đầu tư tại Hồ Chí Minh.
    Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy xem thêm nhà đất để tìm hiểu rõ hơn.
    Liên hệ để được tư vấn và xem nhà thực tế.

    Bán chung cư Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :

    Vị trí trên bản đồ

    Đặc điểm bất động sản

    Mã tin đăng 53004
    Mã bất động sản 53004
    Loại bất động sản
    Giá 2,90 Tỷ
    (~ 55,77 Tr/m²)
    Diện tích công nhận 52 m2
    Số phòng 2
    Số WC 1

Tổng00
    admin-bds