Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 37 m² 2.45 tỷ

Địa chỉ: Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh Nguyễn Văn Linh, Quận 7, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

2,45 Tỷ 37 m2 (~ 66,22 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

66,22 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 7

123,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 7

Thông tin mô tả

Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh

Chuyển nhượng căn Officetel 37m2 – 2tỷ45 chỉ thanh toán 2tỷ35 nhà HTCB tại Lavida Plus. Căn hộ có diện tích 37 m² và giá cả thỏa thuận. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ đẹp. Với vị trí mặt tiền góc ngã tư đường Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, phường Tân Phong, Quận 7, nằm đối diện SC ViVo City và liền kề Phú Mỹ Hưng. Chỉ mất 5 phút để đến các trường Đại Học RMIT, Đại Học Tôn Đức Thắng, Siêu thị Lotte, Crescent Mall.

Mô tả chung

Một căn hộ đẹp với pháp lý rõ ràng và sổ hồng riêng.

Vị trí

Nằm tại khu vực sầm uất, thuận lợi trong việc di chuyển, giao thông dễ dàng.

Tiện ích

Căn hộ được bàn giao có rèm, máy lạnh và các tiện ích hiện đại xung quanh.

Kết cấu

Căn hộ có 1 phòng ngủ và 1 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho cặp đôi hoặc gia đình nhỏ.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, có sổ hồng riêng.

Giao thông

Giao thông thuận lợi, gần các trục đường lớn.

Phân tích

Căn hộ là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sinh sống tại Quận 7 với mức giá hợp lý.

Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Xem thêm nhà đất

Bán chung cư Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 37 m² 2.45 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
Chỉ còn duy nhất 4 căn officetel từ giỏ hang CĐT tại Lavida Plus, Chiết khấu đến 5 – Bán nhà đất Đường Lavida Plus – Phường cũ Không xác định Quận 7 – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh 37m2 3142000000
Bán căn hộ chung cư Lavida Plus Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 28 m² 2.05 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 57714
Mã bất động sản 57714
Loại bất động sản
Giá 2,45 Tỷ
(~ 66,22 Tr/m²)
Địa chỉ Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh Nguyễn Văn Linh
Diện tích công nhận 37 m2
Số phòng 1
Số WC 1

Tổng00
admin-bds