Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 37 m² 2350000000

Địa chỉ: Lavida Plus, Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh Nguyễn Văn Linh, Quận 7, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

2,35 Tỷ 37 m2 (~ 63,51 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

63,51 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 7

123,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 7

Thông tin mô tả

Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh

Chuyển nhượng officetel lavida plus 37m2 giá chỉ 2.350 tỷ. Mặt tiền góc ngã tư đường Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, phường Tân Phong, Quận 7. Vị trí đối diện SC ViVo City, liền kề Phú Mỹ Hưng, chỉ mất 5 phút để đến Trường Đại Học RMIT, Đại Học Tôn Đức Thắng, Siêu thị Lotte, Crescent Mall.

Mô tả chung
Chuyển nhượng officetel lavida plus 37m2 giá chỉ 2.350 tỷ. Bàn giao nội thất cơ bản.

Vị trí
Mặt tiền góc ngã tư đường Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, phường Tân Phong, Quận 7.

Tiện ích
Gần SC ViVo City, Phú Mỹ Hưng, Trường Đại Học RMIT, Đại Học Tôn Đức Thắng.

Kết cấu
1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, diện tích 37m².

Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.

Phân tích
Với vị trí đắc địa và chất lượng căn hộ, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm căn hộ đẹp tại Quận 7.

Xem thêm nhà đất tại đây: [Xem thêm nhà đất](https://lavidaplusq7.com.vn/)
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán chung cư Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Văn Linh – Phường cũ Tân Phong Quận 7 – Thành phố Hồ Chí Minh 37 m² 2350000000

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
Mở bán 250 căn hộ quận 7 giá từ 75 triệu/m2, liền kề nhà ga tân mỹ – Bán nhà đất Đường Nguyễn Lương Bằng – Phường cũ Phú Mỹ Quận 7 – Phường mới Phú Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh 65m2 5.5 tỷ
Mở bán 250 căn hộ quận 7 giá từ 75 triệu/m2, liền kề nhà ga tân mỹ Bán nhà đất Đường Nguyễn Lương Bằng – Phường cũ Phú Mỹ Quận 7 – Phường mới Phú Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh 65m2 5.5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 62897
Mã bất động sản 62897
Loại bất động sản
Giá 2,35 Tỷ
(~ 63,51 Tr/m²)
Địa chỉ Lavida Plus, Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh Nguyễn Văn Linh
Diện tích công nhận 37 m2
Số phòng 1
Số WC 1

Tổng00
admin-bds