Bán căn hộ chung cư Phường Tân Phong Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh 37 m² giá 2.65 tỷ

Địa chỉ: Ủy ban nhân dân Quận 7, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

2,65 Tỷ 37 m2 (~ 71,62 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

71,62 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 7

123,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 8

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với căn hộ officetel tại dự án Lavida Plus, Quận 7, Thành Phố Hồ Chí Minh. Căn hộ 37m² này hiện đang được chào bán với mức giá 2.65 tỷ. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với vị trí đắc địa trên mặt tiền góc ngã tư đường Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, bạn sẽ dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh như trung tâm thương mại SC ViVo City, Phú Mỹ Hưng và các trường đại học nổi tiếng như RMIT và Tôn Đức Thắng chỉ trong 5 phút.

Căn hộ được thiết kế đẹp mắt với đầy đủ nội thất, đảm bảo mang lại sự thoải mái cho người ở. Ngoài ra, dự án còn cung cấp nhiều tiện ích gần gũi với cuộc sống hàng ngày, làm cho cuộc sống của bạn trở nên thuận tiện hơn bao giờ hết.

Thông tin chi tiết về căn hộ:
– Diện tích: 37 m²
– Giá bán: 2.65 tỷ
– Số phòng ngủ: 1
– Số phòng vệ sinh: 1
– Tầng đẹp, view đẹp.
– Bàn giao đầy đủ nội thất.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và xem nhà thực tế.

Bán chung cư Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán căn hộ chung cư Phường Tân Phong Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh 37 m² giá 2.65 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 7 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 7 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà Phường Tân Kiểng Quận 7 Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 73m2 giá 15,8 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 39255
Mã bất động sản 39255
Loại bất động sản
Giá 2,65 Tỷ
(~ 71,62 Tr/m²)
Diện tích công nhận 37 m2
Số phòng 1
Số WC 1

Tổng00
admin-bds