Bán đất Đường Hoàng Công Chất – Phường cũ Khuê Mỹ Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 89.1m2 6850000000

Địa chỉ: Hoàng Công Chất, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Hoàng Công Chất, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Xem bản đồ

6,85 Tỷ 89.1 m2 (~ 76,88 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

76,88 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN NGŨ HÀNH SƠN

97,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Hoàng Công Chất – Phường cũ Khuê Mỹ Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng

Bán đất biển MT Hoàng Công Chất, ngay bãi tắm Sơn Thủy, vị trí đẹp giá tốt 6.85 tỷ

Mô tả chung

Bán đất biển MT Hoàng Công Chất, ngay bãi tắm Sơn Thủy, vị trí đẹp giá tốt 6.85 tỷ. Thích hợp an cư nghỉ dưỡng, đầu tư, xây khách sạn, homestay và spa…

Vị trí

Khu vực: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, gần ngã tư, song song đường lớn Minh Mạng, gần ngã tư giao nhau với Nguyễn Cơ Thạch, gần Casino Crown và khu đô thị Hòa Xuân. Cách biển 800m ngay bãi tắm Sơn Thủy.

Tiện ích

Gần chợ, gần các khu tiện ích, vị trí thuận lợi cho việc kinh doanh và nghỉ dưỡng.

Kết cấu

Diện tích 89.1m2 (4.5m x 19.8m) đường 5m5 lề 3m.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông

Thuận tiện di chuyển đến các khu vực xung quanh, đường rộng rãi, dễ dàng đi lại.

Phân tích

Với mức giá 6.85 tỷ có thương lượng, đây là một cơ hội tốt cho các nhà đầu tư cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại Đà Nẵng.

Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá Thỏa thuận

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Hoàng Công Chất – Phường cũ Khuê Mỹ Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 89.1m2 6850000000

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá Thỏa thuận

Xem thêm tin đăng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng :
Fours Tower – Bán nhà đất Đường Nguyễn Phước Lan – Phường cũ Hòa Quý Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Hòa Quý – Thành phố Đà Nẵng 53m2 2.6 tỷ
Bán nhà mặt phố Lê Quang Đạo – Phường cũ Mỹ An Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 83m² 16.5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 50963
Mã bất động sản 50963
Loại bất động sản
Giá 6,85 Tỷ
(~ 76,88 Tr/m²)
Địa chỉ Hoàng Công Chất, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Hoàng Công Chất
Kích thước 4.5x19.8x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 89.1 m2

Tổng00
admin-bds