Bán đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phướ… – Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ

Địa chỉ: Đường Ngô Quang Huy, Phước Mỹ Ngô Quang Huy, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng Xem bản đồ

15,90 Tỷ 90 m2 (~ 176,67 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

176,67 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ

110,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phước Mỹ Quận Không xác định – Thành phố Đà Nẵng

Đất vị trí đắc địa, nằm gần hồ Nghinh, gần công viên biển Phạm Văn Đồng, thuận tiện cho việc xây dựng khách sạn, căn hộ cho thuê với diện tích 90 m² (5×18). Giá bán 15.9 tỷ.

Mô tả chung

Đất có quy hoạch rõ ràng, nằm trong khu dân cư đông đúc, gần các tiện ích phục vụ đời sống.

Vị trí

Địa chỉ nằm trên Đường Ngô Quang Huy, thuộc Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng.

Tiện ích

Gần chợ, gần trường học, các khu vực vui chơi giải trí, thuận tiện di chuyển.

Kết cấu

Diện tích 90 m², phù hợp cho cả mục đích đầu tư và xây dựng ở.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Giao thông

Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Phân tích

Đầu tư vào bất động sản khu vực này sẽ mang lại lợi nhuận cao vì khu vực đang phát triển mạnh, rất phù hợp cho việc cho thuê hoặc xây dựng nhà ở.

Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phướ… – Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
Bán đất Đường Ngô Quang Huy – Phường cũ Phước Mỹ Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 90 m² 15.9 tỷ
Bán đất Đường Võ Duy Ninh – Phường cũ Mân Thái Quận Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 134 m² 11.2 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 59586
Mã bất động sản 59586
Loại bất động sản
Giá 15,90 Tỷ
(~ 176,67 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Ngô Quang Huy, Phước Mỹ Ngô Quang Huy
Kích thước 5x18x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 90 m2

Tổng00
admin-bds