Bán đất Đường Số 35 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 180 m² 12.8 tỷ

Địa chỉ: Đường Số 35, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Đường Số 35, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

12,80 Tỷ 180 m2 (~ 71,11 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

71,11 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC

91 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Số 35 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh

Siêu Phẩm Đất Góc 2 Mặt Tiền – Đường Số 35, Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức

Siêu phẩm đất góc 2 mặt tiền với diện tích 180 m², giá bán 12.8 tỷ, có thể thương lượng cho khách thiện chí. Lô đất nằm ngay chợ Hiệp Bình, thu nhập từ việc cho thuê là 12 triệu mỗi tháng. Khuôn đất vuông vức, hẻm thông tứ phía rất thuận tiện cho xe hơi ra vào. Vị trí an ninh, dân trí cao, gần các tiện ích như Gigamall, trường học các cấp. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng chính chủ, hỗ trợ sang tên công chứng ngay.

Mô tả chung

– Lô đất góc 2 mặt tiền – diện tích 180 m², giá bán 12.8 tỷ (thương lượng).

Vị trí

– Nằm ngay chợ Hiệp Bình, kết nối nhanh với Phạm Văn Đồng.

Tiện ích

– Gần các tiện ích như trường học, siêu thị, khu dân cư hiện hữu.

Kết cấu

– Khuôn đất vuông vức, đẹp hiếm, hẻm thông thoải mái cho xe hơi.

Pháp lý

– Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên công chứng ngay.

Giao thông

– Phù hợp để ở, kinh doanh, xây biệt thự hay căn hộ dịch vụ.

Phân tích

– Đây là cơ hội tốt để đầu tư hoặc để ở tại khu vực có dân trí cao và thuận tiện di chuyển.
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất

Bán biệt thự Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Số 35 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 180 m² 12.8 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
Bán đất hẻm xe tải đối diện đh luật 225m 9.9 tỷ – Bán đất Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Bán đất đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 1500 m² 222000000000

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 54638
Mã bất động sản 54638
Loại bất động sản
Giá 12,80 Tỷ
(~ 71,11 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Số 35, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Đường Số 35
Diện tích công nhận 180 m2
Thu nhập từ bđs 12000000

Tổng00
admin-bds