Bán gấp, đất bưng ông thoàn, long trường q9, 2100m2, 82 tỷ – Bán nhà đất Đường Bưng Ông Thoàn – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh

Địa chỉ: Đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, TP HCM Bưng Ông Thoàn Xem bản đồ

82 Tỷ 2100 m2 (~ 39,05 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

39,05 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 9

84,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Bưng Ông Thoàn – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán gấp, đất bưng ông thoàn, long trường q9, 2100m2, 82 tỷ

Đất Vàng Bưng Ông Thoàn Q.9 – Siêu Phẩm Giữ Tiền, Sinh Lời Bền Vững Cho Nhà Đầu Tư Thông Thái. Nằm ngay tâm điểm phát triển Phường Long Trường, Quận 9, TP.HCM, mảnh đất mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn không chỉ là bất động sản, mà là CƠ HỘI ĐẦU TƯ có 1-0-2 đang chờ đón chủ nhân tinh anh.

Mô tả chung

Diện tích: 2100m2. Kích thước: Ngang 21m x Dài 100m. Chủng loại: Đất ở, đất thổ cư 1806m2.

Vị trí

Điểm nhấn cực mạnh cho nhà đầu tư giữ tiền: Vị trí chiến lược: Tiếp giáp trung tâm TP.Thủ Đức, khu vực có tốc độ đô thị hóa bứt phá, hạ tầng giao thông đồng bộ, kết nối thuận tiện đến cao tốc, vành đai và các khu vực trọng điểm.

Tiện ích

Tiềm năng tăng giá vượt trội: Nằm trong khu vực phát triển nóng, gần các khu công nghệ cao, trường học quốc tế, bệnh viện lớn. Giá trị bất động sản khu vực này chỉ có tăng mạnh theo thời gian, đảm bảo giữ vững và gia tăng tài sản an toàn cho nhà đầu tư.

Kết cấu

Quy hoạch chuẩn chỉnh: Với diện tích lớn và thông số đẹp, mảnh đất này cực kỳ thích hợp để phân lô bán nền, xây dựng dự án nhà phố, biệt thự cao cấp hoặc làm kho bãi, xưởng nhỏ. Tiềm năng khai thác đa dạng!

Pháp lý

Giá và pháp lý an toàn tuyệt đối: Giá bán: 82.0 tỷ. Pháp lý: Sổ Hồng riêng, công chứng nhanh gọn lẹ. Đảm bảo an toàn tuyệt đối cho mọi giao dịch. Đầu tư là phải CHẮC THẮNG!

Giao thông

Cơ hội không chờ đợi! Đừng chần chừ nữa! Liên hệ ngay để sở hữu ngay mảnh đất kim cương này. Đầu tư thông minh, an nhàn sinh lời cùng bất động sản Bưng Ông Thoàn Q.9!

Phân tích

Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. xem thêm nhà đất

Bán biệt thự Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán gấp, đất bưng ông thoàn, long trường q9, 2100m2, 82 tỷ – Bán nhà đất Đường Bưng Ông Thoàn – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh

Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 9 – TP Hồ Chí Minh :
Nhà mặt tiền đường Hàng Tre – Phường cũ Long Thạnh Mỹ Quận 9 – Phường mới Long Thạnh Mỹ – Thành phố Hồ Chí Minh DT 126m2 giá 11.5 tỷ
Cần sang nhượng tiệm nail – mi – spa quận 9 – Đường Dương Đình Hội – Phường cũ Phước Long B – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 90m2 – Giá 69 triệu

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 62814
Loại bất động sản
Giá 82 Tỷ
(~ 39,05 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, TP HCM Bưng Ông Thoàn
Kích thước 21x100x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 2100 m2