Bán gấp nhà hẻm rộng 8m thông Nguyễn Huệ, Hàm Nghi, Quận 1 – Diện tích 70m2 – Giá 43 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
614,29 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 1
325 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Huệ – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán gấp nhà hẻm rộng 8m thông Nguyễn Huệ, Hàm Nghi, Quận 1
Cần vốn mở rộng kinh doanh, bán gấp hẻm rộng 8m thông 3 đường Nguyễn Huệ – Hàm Nghi – Hải Triều, Phường Bến Nghé, Quận 1. Hướng Nam lệch chút xíu Tây. Diện tích: 4.3m x 16.4m, gồm 1 trệt và 3 lầu, có sân thượng. Mỗi tầng gồm 2 phòng (phòng lớn phía trước – phòng nhỏ phía sau) và 1WC, cầu thang 2/3 nhà. Nhà xây kiên cố, sàn lót gỗ, có máy lạnh từng phòng, mới sơn sửa lại toàn bộ nên nhìn rất sạch đẹp và sáng sủa. Nhà hiện đang cho thuê.Mô tả chung
Vị trí nhà ngay điểm giao nhau của hẻm rộng 8m (xe 7 chỗ tránh nhau) của cả 3 con đường lớn: Nguyễn Huệ – Hàm Nghi – Hải Triều, cách phố đi bộ Nguyễn Huệ chỉ 30m và cách tòa nhà Bitexco – công viên bến Bạch Đằng chừng 60m. Khu vực chủ yếu là khách sạn 5 sao, cao ốc văn phòng hạng A và trụ sở của nhiều tập đoàn – công ty lớn trong nước và quốc tế. Dân cư rất an ninh và yên tĩnh, môi trường thoáng mát, giao thông đi lại thuận tiện. Rất thích hợp để làm văn phòng đại diện – công ty hoặc kinh doanh spa – mỹ viện.Vị trí
Nhà chủ quyền tư nhân, giao nhà ngay!Tiện ích
Giá bán đúng: 43 tỷ (nhà kế bên cùng diện tích nhưng ra giá 60 tỷ mới bán).Kết cấu
(Chỉ tiếp khách có nhu cầu mua, không qua trung gian & môi giới).Pháp lý
Quý khách có nhu cầu mua vui lòng liên hệ: Thông tin đăng tải chính xác – Giao dịch trực tiếp với chính chủ – Không phí môi giới và dịch vụ.Giao thông
Nhận: Ký gửi Bất động sản cần bán hoặc cho thuê khu vực Quận 1 và Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh. Tìm kiếm Bất động sản theo nhu cầu. Hận hạnh được hợp tác!Phân tích
xem thêm nhà đất xem thêm nhà đấtBán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán gấp nhà hẻm rộng 8m thông Nguyễn Huệ, Hàm Nghi, Quận 1 – Diện tích 70m2 – Giá 43 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Võ Văn Kiệt – Phường cũ Cầu Ông Lãnh Quận 1 – Phường mới Cầu Ông Lãnh – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 64m2 giá 22 tỷ
– Gần cầu bông q1, bán tòa nhà office apartments 290… – Bán chung cư Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50260
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 1
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
43 Tỷ
(~ 614,29 Tr/m²)
(~ 614,29 Tr/m²)
Địa chỉ
Hẻm rộng 8m Nguyễn Huệ thông Hàm Nghi, Quận 1, TP HCM Nguyễn Huệ
Kích thước
4.3x16.4x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
70 m2
Số lầu
3
Số WC
1
Hẻm xe hơi
Có
Đường/Hẻm rộng
8+ mét
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |