Bán Gấp Nhà HXH Tân Kỳ Tân Quý, Q Tân Phú – … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Địa chỉ: Đường Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa Lê Thúc Hoạch, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

5,50 Tỷ 88 m2 (~ 62,50 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

62,50 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 8

Thông tin mô tả

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà HXH tại Tân Kỳ Tân Quý, Q Tân Phú, nơi lý tưởng cho cả gia đình sinh sống và kinh doanh.

Tổng quan: Diện tích 88 m², kết cấu 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, sổ hồng hoàn công đầy đủ. Căn nhà không chỉ hoàn hảo cho cuộc sống gia đình mà còn thích hợp cho việc kinh doanh.

📍 Vị trí & Kết nối: Căn nhà tọa lạc tại khu vực yên tĩnh, gần những tiện ích cần thiết, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác, nhưng địa điểm chi tiết không rõ ràng.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber.

Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán Gấp Nhà HXH Tân Kỳ Tân Quý, Q Tân Phú – … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Bán Tuyệt Đẹp Đường Chế Lan Viên, Tân Phú Chỉ … – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Súy – gần chợ Tân Hươn… – Bán nhà trong ngõ – hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 24487
Loại bất động sản
Giá 5,50 Tỷ
(~ 62,50 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa Lê Thúc Hoạch
Diện tích công nhận 88 m2
Số lầu 2
Số phòng 3
Số WC 2

Tổng00
admin-bds