Bán lô đất đẹp ĐẢO KIM CƯƠNG QUẬN 9 – 95m2 – 6.35 tỷ

Địa chỉ: diamond island quận 9, Quận 9, TP HCM Đường Long Thuận Xem bản đồ

6,35 Tỷ 95.7 m2 (~ 66,35 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

66,35 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 9

84,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 16
Bán lô đất đẹp ĐẢO KIM CƯƠNG QUẬN 9 – 95m2 – 6.35 tỷ

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Long Thuận – Phường cũ Long Phước Quận 9 – Phường mới Long Phước – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán lô đất đẹp ĐẢO KIM CƯƠNG QUẬN 9 – 95m2 – 6.35 tỷ

CHÍNH CHỦ BÁN NHANH – ĐẤT SẠCH – SỔ HỒNG ĐẸP. Nằm tại ĐẢO KIM CƯƠNG QUẬN 9 – Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh – Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh cũ, mảnh đất thổ cư với diện tích 95,7 m², giá 6,35 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng, xây dựng tự do, hoàn công đầy đủ. Chiều ngang mặt tiền 5m, phù hợp cho kinh doanh. Đường chính D1 rộng 30m, vỉa hè rộng thuận tiện cho xe hơi. Khu vực dân cư ổn định, phong thủy tốt, không dính đường, dính cống, thích hợp cho gia đình an cư. Vị trí dự án nằm ngay trên bán đảo Kim Cương với 3 mặt View sông, tọa lạc ngay ngã ba Nguyễn Xiển – Long Thuận, mát mẻ thoáng. Dân cư đông đúc đường rộng 30m thông thoáng, dễ kinh doanh. Bên cạnh Khu Đô Thị Mới Đông Tăng Long. Gần Khu Đô Thị Đông Tăng Long + Gần lối vào đường Vành Đai 3, giao thông thuận lợi.

Mô tả chung

Đất thổ cư, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Vị trí

Nằm trên bán đảo Kim Cương, gần ngã ba Nguyễn Xiển – Long Thuận.

Tiện ích

Gần Khu Đô Thị Mới Đông Tăng Long, Vinhome Grand Park.

Kết cấu

Chiều ngang mặt tiền 5m, đường rộng 30m.

Pháp lý

Sổ hồng đầy đủ, xây dựng tự do.

Giao thông

Gần lối vào đường Vành Đai 3, thuận tiện di chuyển.

Phân tích

Khu dân cư đông đúc, an ninh, phong thủy tốt. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán đất Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán lô đất đẹp ĐẢO KIM CƯƠNG QUẬN 9 – 95m2 – 6.35 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 9 – TP Hồ Chí Minh :
Căn góc mặt tiền đường 16 phước long A – Quận 9 – Thành phố Hồ Chí Minh – 106m2 – 10.2 tỷ
Bán lô đất đẹp kđt đông tăng long quận 9 – 100m2 – đường 10m có lề – chỉ 8 tỷ – Bán nhà đất Đường Lã Xuân Oai – Phường cũ Long Trường Quận 9 – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 58439
Loại bất động sản
Giá 6,35 Tỷ
(~ 66,35 Tr/m²)
Địa chỉ diamond island quận 9, Quận 9, TP HCM Đường Long Thuận
Kích thước 5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 95.7 m2
Hẻm xe hơi
Đường/Hẻm rộng 30+ mét