Bán nhà Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 72m2 giá nhỉnh 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
77,78 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà đẹp tại Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành Phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 72m2, ngôi nhà này có mặt tiền rộng 5m, cực kỳ thoáng đãng và chuẩn thông số vàng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.
Ngôi nhà được xây dựng với kết cấu 1 trệt 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi và bếp hiện đại. Bạn chỉ cần dọn vào ở và khai thác ngay.
Vị trí của ngôi nhà rất thuận tiện, nằm trong hẻm xe hơi thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
Tiện ích xung quanh rất phong phú, chỉ sát vách Aeon Mall Tân Phú, gần chợ và trường học các cấp, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của gia đình bạn.
Về pháp lý, ngôi nhà có sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ và có thể công chứng ngay. Giá bán chỉ nhỉnh 5 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm nhà đất tại khu vực này.
Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo video marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol tiktoker & youtuber. SĐT 0918098588
Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà Bình Hưng Hòa Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh diện tích 72m2 giá nhỉnh 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà Phường Bình Trị Đông Quận Bình Tân Thành phố Hồ Chí Minh 59m2, 3 tầng, hẻm 8m, giá 6.2 tỷ
– Bán nhà mặt phố Phường Bình Hưng Hòa B Quận Bình Tân Thành Phố Hồ Chí Minh 120 m² 15.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
38408
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Tân
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
5,60 Tỷ
(~ 77,78 Tr/m²)
(~ 77,78 Tr/m²)
Kích thước
5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
72 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |