bán nhà cách chỉ 1 căn ra mặt tiền nguyễn thần hiến – dt 82m2 – giá 7.45 tỷ – Bán nhà đất Đường Nguyễn Thần Hiến – Phường cũ 18 Quận 1 – Phường mới 18 – Thành phố Hồ Chí Minh

Địa chỉ: Đường Nguyễn Thần Hiến, 18, TP HCM Nguyễn Thần Hiến Xem bản đồ

7,45 Tỷ 82 m2 (~ 90,85 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

90,85 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 1

325 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Nguyễn Thần Hiến – Phường cũ 18 Quận 1 – Phường mới 18 – Thành phố Hồ Chí Minh

bán nhà cách chỉ 1 căn ra mặt tiền nguyễn thần hiến – dt 82m2 – giá 7.45 tỷ

Nhà đẹp, cách mặt tiền chỉ 1 căn, tọa lạc tại Đường Nguyễn Thần Hiến, phường 18, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 82m2, ngang 4.3m, nở hậu 12m, dài 15m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Mô tả chung

Nhà cấp 4, đất full thổ cư, tiện xây mới theo công năng của chủ. Có 2 phòng ngủ, phòng thờ, phòng khách, bếp và sân để xe rộng rãi.

Vị trí

Nhà ngay trung tâm, gần trường Khánh Hội, chợ và công viên, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích

Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích xung quanh.

Kết cấu

Nhà cấp 4, có thể cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Giao thông

Di chuyển thuận lợi, gần các trục đường chính.

Phân tích

Với mức giá chỉ nhỉnh 7 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một căn nhà tại trung tâm thành phố.

Xem thêm nhà đất tại đây.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Xem thêm nhà đất tại đây.

Bán nhà mặt phố Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về bán nhà cách chỉ 1 căn ra mặt tiền nguyễn thần hiến – dt 82m2 – giá 7.45 tỷ – Bán nhà đất Đường Nguyễn Thần Hiến – Phường cũ 18 Quận 1 – Phường mới 18 – Thành phố Hồ Chí Minh

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
Hơn 4.x tỷ- huỳnh tấn phát- nhà mới- dt 75m2- giá … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
V-shorts – phần mềm mkt tự động đa kênh tích hợp ai gemini mạnh mẽ Bán nhà đất Đường Cây Điệp – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh 60m2 6.666 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 63328
Loại bất động sản
Giá 7,45 Tỷ
(~ 90,85 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Nguyễn Thần Hiến, 18, TP HCM Nguyễn Thần Hiến
Kích thước 4.3x15x12 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 82 m2
Số phòng 2