Bán nhà đất Đường 15B – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh 72m2 5.8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
80,56 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 1
325 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 15B – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà ngõ 15b bến nghé q.1: 72m2 x 4 tầng – 4pn, sổ hồng trao tay, giá 5.8 tỷ – cơ hội an cư lý
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Mô tả chung
Bán nhà Q1 hẻm 15B – SIÊU PHẨM GIỮA LÒNG SÀI GÒN- Vị trí VÀNG ngay trung tâm Quận 1 – thuận tiện di chuyển đến mọi nơi- DIỆN TÍCH LỚN 72m2 – rộng rãi thoải mái cho cả gia đình- Nhà 4 tầng KIÊN CỐ thiết kế hiện đại gồm 4 phòng ngủ và 2 toilet- Nhà còn MỚI ĐẸP vào ở ngay không cần sửa chữa- Sổ đỏ CHÍNH CHỦ – pháp lý rõ ràng- Giá chỉ 5.8 tỷ – MỨC GIÁ CỰC KỲ HẤP DẪN so với khu vực- Liên hệ ngay để xem nhà và chốt giá tốtVị trí
Nằm trong khu vực trung tâm Quận 1, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm nổi tiếng.Tiện ích
Gần chợ, trường học, bệnh viện và các tiện ích khác.Kết cấu
Nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 2 toilet.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận.Phân tích
Đây là cơ hội an cư lý tưởng cho gia đình bạn. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 15B – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh 72m2 5.8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
– Giá tốt nhất khu vực chỉ 9 tỷ – dt 58m2 – bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh đ.cô giang, quận 1 – Bán nhà đất Đường Cô Giang – Phường cũ Cô Giang Quận 1 – Phường mới Cô Giang – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán Gấp Nhà Mới Đẹp MT Huỳnh Khương Ninh Quận 1 Gía Tốt Bán nhà đất Đường Huỳnh Khương Ninh – Phường cũ Đa Kao Quận 1 – Phường mới Đa Kao – Thành phố Hồ Chí Minh 67m2 26.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59834
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 1
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,80 Tỷ
(~ 80,56 Tr/m²)
(~ 80,56 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 15B, Bến Nghé, TP HCM Đường 15B
Diện tích công nhận
72 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |