Bán nhà đất Đường 21 – Phường cũ Phước Long A Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long A – Thành phố Hồ Chí Minh 94m2 10.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
111,70 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 21 – Phường cũ Phước Long A Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long A – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền đường 21 phước long a thủ đức – 94m2 – nở hậu – kinh doanh đỉnh – 10.5 tỷ
Chính chủ cần bán gấp căn nhà phố mặt tiền kinh doanh tại vị trí trung tâm Phường Phước Long A, TP. Thủ Đức. Đây là khu vực sầm uất, hạ tầng hoàn thiện và có tốc độ tăng trưởng bất động sản rất tốt. Diện tích: 94m2 (Diện tích công nhận trên sổ là 70m2). Kích thước: Ngang trước 4.3m, nở hậu 4.4m x Dài 22m. Thế đất dài và nở hậu mang lại phong thủy rất tốt cho gia chủ.Mô tả chung
Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ. Hiện trạng nhà đang sử dụng để kinh doanh buôn bán rất thuận lợi.Vị trí
Tọa lạc trên mặt tiền Đường 21, ngay khu dân cư sầm uất của Phước Long A.Tiện ích
Giao thông kết nối hoàn hảo ra trục Đại lộ 2, Đỗ Xuân Hợp, Tây Hòa. Di chuyển vào trung tâm thành phố cực kỳ nhanh chóng. Phù hợp đa ngành nghề: Mở văn phòng, Spa, phòng khám, hoặc kinh doanh cửa hàng tiện lợi.Kết cấu
Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ.Pháp lý
Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ. Hiện đang vay ngân hàng 2.3 tỷ nên pháp lý cực kỳ sạch và minh bạch.Giao thông
Giao thông kết nối hoàn hảo ra trục Đại lộ 2, Đỗ Xuân Hợp, Tây Hòa.Phân tích
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. xem thêm nhà đất xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 21 – Phường cũ Phước Long A Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long A – Thành phố Hồ Chí Minh 94m2 10.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Long Trường Quận Thủ Đức – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh 83m2 4.8 tỷ
– S.ốc nhà 2 tầng linh đông 97m gần phạm văn đồng ô tô vào nhà giá chỉ 6.95 tỷ – Bán nhà đất Đường Số 22 – Phường cũ Linh Đông Quận Thủ Đức – Phường mới Linh Đông – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
51630
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
10,50 Tỷ
(~ 111,70 Tr/m²)
(~ 111,70 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 21, Phước Bình, TP HCM Đường 21
Kích thước
4.3x22x4.4 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
94 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |