Bán nhà đất Đường 9 – Phường cũ Linh Tây Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 60 m² 6.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
106,67 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 9 – Phường cũ Linh Tây Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Nơi đây là một ngôi nhà đẹp 3 tầng, nằm trong hẻm xe hơi rộng rãi, thích hợp cho gia đình. Với diện tích 60 m², nhà gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet, tiện nghi đầy đủ. Mô tả chung: Ngôi nhà được thiết kế với 1 trệt và 2 lầu, cực kỳ thoáng đãng và sang trọng, đường 9 Linh Tây là một trong những tuyến đường giao thông thuận lợi.Vị trí
Nhà tọa lạc trên đường 9, Linh Tây, Thủ Đức, chỉ cách Phạm Văn Đồng 200m, gần nhiều tiện ích như Đại học Cảnh sát, Đại học Ngân hàng và Chợ Thủ Đức.Tiện ích
Gần các trường học, có trung tâm thương mại, chợ và các dịch vụ khác phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Nhà được thiết kế hiện đại, sang trọng, 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh đem lại sự thoải mái cho gia đình.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ khách hàng trong các thủ tục vay ngân hàng nếu cần.Giao thông
Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển ra các khu trung tâm và các quận lân cận.Phân tích
Với giá 6.4 tỷ, đây là một cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm nhà đẹp tại Thủ Đức. Đầu tư căn nhà này sẽ mang lại dòng tiền hàng tháng khoảng 10 triệu đồng. Xem thêm nhà đất và xem ảnh căn nhà. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 9 – Phường cũ Linh Tây Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 60 m² 6.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Số 8 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Phường mới Hiệp Bình Phước – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 80m2 giá 9.4 tỷ
– Bán nhà đường số 11 – Phường cũ Tăng Nhơn Phú B Quận Thủ Đức – Phường mới Tăng Nhơn Phú B – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 173m2 giá 16.3 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
49713
Mã bất động sản
49713
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,40 Tỷ
(~ 106,67 Tr/m²)
(~ 106,67 Tr/m²)
Địa chỉ
Số 9, Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Đường 9
Kích thước
4x15x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
60 m2
Số lầu
3
Số phòng
3
Số WC
3
Thu nhập từ bđs
10000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |