Bán nhà đất Đường Bàu Cát – Phường cũ 12 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 65 m² 9.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
152,31 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Bàu Cát – Phường cũ 12 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà đẹp với diện tích 65 m², hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Vị trí tọa lạc tại khu Bàu Cát – Đồng Đen, yên tĩnh và đầy đủ tiện ích xung quanh. Khu vực này không chỉ lý tưởng để ở mà còn rất thích hợp cho đầu tư kinh doanh.Mô tả chung
Nhà có diện tích 65 m², vuông vức, không nở, không tóp, ngang 4m. Kết cấu gồm 1 trệt và 2 lầu, có 5 phòng ngủ, rất phù hợp cho gia đình đông người.Vị trí
Nằm gần Bàu Cát, dễ dàng di chuyển ra sân bay Tân Sơn Nhất và bệnh viện Thống Nhất.Tiện ích
Gần chợ dân sinh, siêu thị và các dịch vụ tiện ích khác.Kết cấu
1 trệt 2 lầu, 5 phòng ngủ, sử dụng tốt.Pháp lý
Nhà chính chủ, pháp lý rõ ràng, chưa sang tên.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Vị trí tuyệt đẹp, giá cả hợp lý cho nhu cầu ở hoặc đầu tư. Xem thêm nhà đất | Xem ảnh Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Bàu Cát – Phường cũ 12 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 65 m² 9.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Bàu Cát – Phường cũ 11 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 75 m² 9 tỷ
– 3 tầng gần mặt tiền trần văn quang cắt âu cơ 30m2 dưới 3.4 tỏi thương lượng mạnh – Bán nhà đất Đường Trần Văn Quang – Phường cũ 10 – Quận Tân Bình – Phường mới 10 – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58818
Mã bất động sản
58818
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
9,90 Tỷ
(~ 152,31 Tr/m²)
(~ 152,31 Tr/m²)
Địa chỉ
Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh Bàu Cát
Kích thước
4xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
65 m2
Số lầu
3
Số phòng
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |