Bán nhà đất Đường CMT8 – Phường cũ Hòa Thọ Đông Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa Thọ Đông – Thành phố Đà Nẵng 76m2 5.45 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
71,52 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN CẨM LỆ
52 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường CMT8 – Phường cũ Hòa Thọ Đông Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa Thọ Đông – Thành phố Đà Nẵng
Bán nhà 2,5 tầng gần Sở giáo dục Hoà Thọ Đông – đường CMT8 – Đà Nẵng
Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm vừa sang trọng vừa thuận tiện? Đừng bỏ lỡ căn nhà tâm huyết tọa lạc ngay sau lưng Agribank & Sở Giáo Dục tại Hòa Thọ Đông!Mô tả chung
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ 2.5 TẦNG – TÂM ĐIỂM KẾT NỐI CẨM LỆ. ĐIỂM KHÁC BIỆT ĐÁNG GIÁ:• Vị trí “Vàng”: Kiệt xe tải quay đầu, chỉ vài bước chân là ra bãi đỗ ô tô. Khu dân cư trí thức, an ninh tuyệt đối.Vị trí
Địa chỉ: kiệt 353/… Cách Mạng Tháng 8, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Tiện ích
Công năng hoàn hảo: 3PN, 3WC, sân chill thượng cực phê cho những buổi tối thư giãn.Kết cấu
Thiết kế tối ưu: Diện tích 76.2m² (ngang 5.5m cực thoáng). Hướng Đông Bắc đón tài lộc.Pháp lý
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch.Giao thông
Sẵn sàng dọn vào: Full nội thất hiện đại. Bạn chỉ cần xách vali đến và ở!Phân tích
Giá đầu tư: 5.45 Tỷ (Thương lượng chính chủ).Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường CMT8 – Phường cũ Hòa Thọ Đông Quận Cẩm Lệ – Phường mới Hòa Thọ Đông – Thành phố Đà Nẵng 76m2 5.45 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Bế Văn Đàn – Phường cũ Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 66 m² 5 tỷ
– Bán đất đường Hoàng Đình Ái – Phường cũ Hòa Xuân Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 100 m² 5.185 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48368
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Cẩm Lệ
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,45 Tỷ
(~ 71,52 Tr/m²)
(~ 71,52 Tr/m²)
Địa chỉ
kiệt 353/... Cách Mạng Tháng 8, Cẩm Lệ, Đà Nẵng CMT8
Kích thước
5.5xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
76.2 m2
Số phòng
3
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |