Bán nhà đất Đường Dạ Nam – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 40 m² 3.3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
82,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Dạ Nam – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường Dạ Nam – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
Chào bạn, chúng tôi hiện có một căn nhà đẹp tại khu vực Quận 8, Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà với pháp lý rõ ràng và sổ hồng riêng. Căn nhà được thiết kế gồm 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn bè yên tâm sinh sống tại khu dân cư an ninh. Nằm trong hẻm xe hơi, ngôi nhà này dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh như chợ, trường học. Diện tích căn nhà là 40 m² với giá 3.3 tỷ, phù hợp với nhu cầu của nhiều người trong khu vực.Mô tả chung
Nhà 4 tầng có thiết kế hiện đại và không gian rộng rãi giúp các thành viên trong gia đình dễ dàng sinh hoạt.Vị trí
Nằm tại đường Dạ Nam, Quận 8, một trong những khu vực phát triển mạnh và dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.Tiện ích
Khu vực này có chợ, trường học và các tiện ích khác xung quanh phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Nhà có 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, hỗ trợ cho nhu cầu sinh hoạt của gia đình.Pháp lý
Ngôi nhà có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng và đang được chào bán.Giao thông
Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính.Phân tích
Căn nhà với mức giá hợp lý 3.3 tỷ đang chờ đón chủ nhân mới. Tìm hiểu thêm về các thông tin chi tiết thông qua liên kết này: xem thêm nhà đất. Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và có cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Dạ Nam – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 40 m² 3.3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà bồng sao, phân lô ngang 5m, 4 tầng gần công viên, chỉ 9.4 tỷ – Bán nhà đất Đường Bông Sao – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán căn hộ chung cư Đường Tạ Quang Bửu – Phường cũ 4 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 107 m² 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50831
Mã bất động sản
50831
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
3,30 Tỷ
(~ 82,50 Tr/m²)
(~ 82,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Dạ Nam, 6, Quận 8, Hồ Chí Minh Dạ Nam
Kích thước
4x10x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
40 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |