Bán nhà đất Đường Điện Biên Phủ – Phường cũ 11 Quận 10 – Thành phố Hồ Chí Minh 62m² 6.7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
108,06 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 10
208 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Điện Biên Phủ – Phường cũ 11 Quận 10 – Thành phố Hồ Chí Minh
Điện Biên Phủ, TT Q.10, 67m2, 2 Tầng, Hẻm 3M Thông 3/2, Sổ A4, Đang Cho Thuê, Sát Bãi Oto, Khu dân trí, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định. Căn nhà sở hữu 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình từ 4 đến 6 người.Mô tả chung
Nhà được xây dựng với kết cấu 2 tầng gồm 3 phòng ngủ, khu vực yên tĩnh và an ninh.Vị trí
Địa chỉ nằm trên Đường Điện Biên Phủ, gần các tiện ích như Vincom, chùa Việt Nam Quốc Tự, Học Viện Hành Chính, Bệnh Viện Bình Dân, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Khu dân cư văn hóa, gần chợ, trường học các cấp, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày.Kết cấu
Nhà được xây dựng 2 tầng, thiết kế vuông vức, đảm bảo không gian sống thoải mái.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, có thể công chứng ngay.Giao thông
Di chuyển dễ dàng qua các trục đường lớn, không có tình trạng kẹt xe.Phân tích
Căn nhà có nhiều tiềm năng cho thuê, tạo thu nhập ổn định hoặc để ở lâu dài, phù hợp cho nhiều đối tượng. Xem thêm nhà đất – Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đấtVị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59966
Mã bất động sản
59966
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 10
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6,70 Tỷ
(~ 108,06 Tr/m²)
(~ 108,06 Tr/m²)
Địa chỉ
Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh Điện Biên Phủ
Diện tích công nhận
62 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |