Bán nhà đất Đường Đỗ Xuân Hợp – Phường cũ Phước Long B Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh 56m2 7.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
132,14 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Đỗ Xuân Hợp – Phường cũ Phước Long B Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đường đỗ xuân hợp, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 56m2, 4 tầng, sổ hồng. giá 7.4 tỷ
Nhà đẹp cho anh em đầu tư giữ tiền nè! Căn nhà nằm ngay trong ngõ Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q.9, Hồ Chí Minh. Vị trí cực kỳ thuận tiện, vài bước là ra ngã tư Bình Thái, ga tàu điện Metro, đường Liên Phường, gần các khu dân cư Global City, Khang Điền… Các trường Đại học Văn Hoá, Sư Phạm Kỹ Thuật, Cao Đẳng Công Thương đi đâu cũng gần, siêu thị, chợ vây quanh thích hợp cho ai muốn an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời. Nhà mình diện tích 56m2, ngang 4m dài 14m, xây 4 tầng lầu luôn nha. Nhà có phòng khách, bếp, sân thượng, phòng thờ, 4 phòng ngủ, 3 toilet tha hồ cho gia đình ở thoải mái. Tình trạng nhà còn rất ok, về chỉ việc dọn vào ở thôi. Điểm cộng là nhà có sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Giá chỉ 7.4 tỷ thôi, quá hời so với những gì bạn nhận được. Nhanh tay liên hệ để xem nhà và chốt deal ngay kẻo lỡ nha! Cơ hội tốt không đến lần hai đâu.Mô tả chung
Nhà đẹp, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Vị trí
Gần ngã tư Bình Thái, ga tàu điện Metro, gần các trường học và chợ.Tiện ích
Gần siêu thị, chợ, khu dân cư.Kết cấu
4 tầng, 4 phòng ngủ, 3 toilet.Pháp lý
Sổ hồng đầy đủ.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Nhà có giá hợp lý, vị trí thuận lợi cho việc sinh sống và đầu tư. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Đỗ Xuân Hợp – Phường cũ Phước Long B Quận Thủ Đức – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh 56m2 7.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Long Trường Quận Thủ Đức – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh 83m2 4.8 tỷ
– S.ốc nhà 2 tầng linh đông 97m gần phạm văn đồng ô tô vào nhà giá chỉ 6.95 tỷ – Bán nhà đất Đường Số 22 – Phường cũ Linh Đông Quận Thủ Đức – Phường mới Linh Đông – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
51880
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
7,40 Tỷ
(~ 132,14 Tr/m²)
(~ 132,14 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP HCM Đường Đỗ Xuân Hợp
Kích thước
4x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
56 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |