Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 16 Quận 4 – Phường mới 16 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44m2 giá 4.8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
109,09 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 16 Quận 4 – Phường mới 16 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà 2 tầng hẻm xe hơi đ.đoàn văn bơ- 44m2 chỉ 4.8t- lưu thông tôn thất thuyết- bến vân đồn-
Nhà đẹp 2 tầng, cách 5m ra hẻm xe hơi, chỉ 4.8 tỷ, ngang tận 3.9m x 13m, diện tích 44m2, Đường Đoàn Văn Bơ thông ra Tôn Thất Thuyết, Bến Vân Đồn, qua Quận 1, Quận 7, Quận 8 gần Đại học Nguyễn Tất Thành.Mô tả chung
Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, BTCT kiên cố, có sân trước để xe thoải mái, chủ có thể sơn mới hoặc để nguyên vào ở ngay.Vị trí
Xung quanh đầy đủ tiện ích, gần chợ, trường học, công viên, siêu thị. Kế bên trường Khánh Hội.Tiện ích
Gần chợ, trường học, công viên, siêu thị.Kết cấu
2 tầng, 2 phòng ngủ, BTCT kiên cố.Pháp lý
Sổ hồng riêng.Giao thông
Thông ra Tôn Thất Thuyết, Bến Vân Đồn, thuận tiện di chuyển.Phân tích
Nhà nằm trong khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc sinh sống và đầu tư.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 16 Quận 4 – Phường mới 16 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44m2 giá 4.8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 104 m² 5.19 tỷ
– Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 19 m² 2999000000 VNĐ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
51992
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
4,80 Tỷ
(~ 109,09 Tr/m²)
(~ 109,09 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Đoàn Văn Bơ, 16, TP HCM Đoàn Văn Bơ
Kích thước
3.9x13x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
44 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |