Bán nhà đất Đường Hà Huy Giáp – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 4.8 tỷ

Địa chỉ: Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh Hà Huy Giáp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

4,80 Tỷ 125 m2 (~ 38,40 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

38,40 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 12

71,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Hà Huy Giáp – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Gấp 2 Lô Đất Đẹp Tại Q12

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn 2 lô đất đẹp, vị trí lý tưởng tại Quận 12, Hồ Chí Minh. Với diện tích 125 m², đây là một trong những cơ hội tốt nhất bạn không thể bỏ lỡ. Giá cho cả 2 lô đất chỉ 4.8 tỷ, phù hợp với nhu cầu đầu tư hoặc xây dựng nhà ở cho gia đình.

Mô tả chung

Những lô đất này nằm trong khu vực dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng. Hứa hẹn sẽ mang lại giá trị sinh lời cao trong tương lai.

Vị trí

Đất nằm trên đường Hà Huy Giáp, thuộc Thạnh Xuân, rất thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.

Tiện ích

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như chợ, trường học, và các trung tâm thương mại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân.

Kết cấu

Với diện tích 125 m², có chiều rộng 5m và chiều dài 25m, rất phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Giao thông

Có đường rộng rãi, hẻm xe hơi vào tận nhà, giao thông thuận lợi.

Phân tích

Các lô đất này được xem là những tài sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai gần do sự phát triển nhanh chóng của Quận 12.

Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất

Bán đất Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hà Huy Giáp – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 4.8 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
Nhà 3 tầng – hẻm xe tải xe hơi ngủ trong nhà ngang 5 m – diện tích lớn 153m chỉ 10,2 tỷ Bán nhà đất Đường Trần Thị Năm – Phường cũ Tân Chánh Hiệp Quận 12 – Phường mới Tân Chánh Hiệp – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường D4 – Phường cũ Tân Chánh Hiệp Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² – 4.95 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 57924
Mã bất động sản 57924
Loại bất động sản
Giá 4,80 Tỷ
(~ 38,40 Tr/m²)
Địa chỉ Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh Hà Huy Giáp
Kích thước 5x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 125 m2

Tổng00
admin-bds