Bán nhà đất Đường Hải Phòng – Phường cũ Thạch Thang Quận Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng 153m² 24.95 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
163,07 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN HẢI CHÂU
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hải Phòng – Phường cũ Thạch Thang Quận Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng
Bán nhà đất mặt phố diện tích 153m2 giá 24.95 tỷ
Dự án này là góc mặt tiền đường Hải Phòng, vị trí sầm uất nhất thuộc Quận Hải Châu, Đà Nẵng. Với diện tích 153m², mặt tiền rộng 7.4m, cấu trúc 2.5 tầng, rất phù hợp cho việc kinh doanh các loại hình dịch vụ. Đặc biệt, bất động sản này có pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng nên bạn hoàn toàn yên tâm khi đầu tư.Mô tả chung
Nhà có thiết kế đẹp, nằm trong khu vực đông dân cư, gần với các tiện ích như chợ đêm và trường học. Khu vực này luôn nhộn nhịp và phát triển, hứa hẹn sẽ mang lại nguồn thu nhập ổn định cho những ai có nhu cầu đầu tư.Vị trí
Địa điểm nằm gần hai bệnh viện lớn nhất của Đà Nẵng và môi trường sống văn minh, gần gũi với những nét văn hóa tươi đẹp của thành phố. Từ đây, bạn có thể di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Bất động sản nằm gần các tiện ích cần thiết cho cuộc sống như trường học, chợ, các cửa hàng, và các dịch vụ sinh hoạt thiết yếu. Nhà còn có tổng cộng 3 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh rất thoải mái cho gia đình bạn.Kết cấu
Kết cấu bao gồm 2 mặt thoáng với diện tích sử dụng tối ưu, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh. Phù hợp cho thuê hoặc cho ở lại lâu dài.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sở hữu sổ hồng riêng và hoàn toàn hợp lệ.Giao thông
Từ bất động sản di chuyển dễ dàng đến các trục đường lớn, đường 10.5m với lề đường 5m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh.Phân tích
Bất động sản này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lợi trong tương lai. Với mức giá cạnh tranh 24.95 tỷ, chưa đến 160 triệu/m², bạn có thể tiết kiệm chi phí và đảm bảo đầu ra ổn định. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62335
Mã bất động sản
62335
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Hải Châu
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
24,95 Tỷ
(~ 163,07 Tr/m²)
(~ 163,07 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 2/9, Thạch Thang Đường Hải Phòng
Kích thước
7.4xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
153 m2
Số lầu
2.5
Số phòng
3
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |