Bán nhà đất Đường Hoàng Hoa Thám – Phường cũ 6 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 23 m² 12.2 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
530,43 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hoàng Hoa Thám – Phường cũ 6 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Hạ giá nhà mặt tiền Hoàng Hoa Thám, P.6, Bình Thạnh với diện tích 23 m², 5 tầng, giá còn 12.2 tỷ. Nhà có mặt tiền đường với vị thế đẹp, tầm nhìn rộng, lý tưởng cho showroom, nhà hàng hoặc SPA cao cấp. Đây là một bất động sản hiếm có, kết hợp an cư và sinh lời.Mô tả chung
Nhà 5 tầng xây dựng kiên cố, sổ hồng pháp lý rõ ràng, có thể công chứng ngay. Diện tích nhỏ nhưng thiết kế hợp lý sẽ mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.Vị trí
Nhà nằm trên đường Hoàng Hoa Thám, phường 6 Bình Thạnh, là khu vực tập trung nhiều tiện ích, gần chợ, trường học và khu dân cư đông đúc.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư an ninh, pháp lý rõ ràng, thuận tiện di chuyển.Kết cấu
Nhà có kết cấu 5 tầng, thiết kế hiện đại, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng ngay.Giao thông
Di chuyển thuận lợi, đường lớn, ô tô ra vào thoải mái.Phân tích
Với vị trí đắc địa và giá cả hợp lý, đây chính là cơ hội cho nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản chất lượng.Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hoàng Hoa Thám – Phường cũ 6 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 23 m² 12.2 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Cần bán nhà tiền chế Phạm Văn Đồng – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 66m2 10.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Cửu Vân – Phường cũ 17 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 95 m² 17600000 VNĐ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61920
Mã bất động sản
61920
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
12,20 Tỷ
(~ 530,43 Tr/m²)
(~ 530,43 Tr/m²)
Địa chỉ
Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Hoàng Hoa Thám
Diện tích công nhận
23 m2
Số lầu
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |