Bán nhà đất Đường Hồng Bàng – Phường cũ P9 Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 113 m² 29.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
261,06 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 6
104 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hồng Bàng – Phường cũ P9 Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền 923 Hồng Bàng, P9, Q6
Diện tích: 113 m². Nhà được cấu trúc 4 tầng, có lửng, bao gồm 9 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh. Pháp lý của bất động sản này rất rõ ràng với sổ hồng chính chủ và hoàn công đầy đủ. Vị trí tọa lạc tại Đường Hồng Bàng, Quận 6, Hồ Chí Minh, rất thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Mô tả chung
Bất động sản này rất phù hợp cho việc ở hoặc cho thuê, với diện tích lên đến 113 m².Vị trí
Nằm tại một trong những tuyến đường sầm uất của Quận 6, khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học và các khu dân cư sầm uất.Tiện ích
Nhà gần các tiện ích như chợ và trường học, thuận lợi cho việc sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Nhà có kết cấu 4 tầng, bao gồm nhiều phòng ngủ và vệ sinh, phù hợp cho gia đình đông người.Pháp lý
Có sổ hồng riêng, đầy đủ pháp lý, đảm bảo an toàn cho người mua.Giao thông
Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn và trung tâm thành phố.Phân tích
Bất động sản này là một cơ hội đầu tư tuyệt vời, với khả năng sinh lời cao từ việc cho thuê hoặc để ở. Xem thêm nhà đất & Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hồng Bàng – Phường cũ P9 Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 113 m² 29.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 6 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường 57 – Phường cũ 10 Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 64 m² 9 tỷ
– Nhà góc 4 tầng hẻm cụt sát đường Bình Tiên – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 16 m² – Giá 2.4 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
52831
Mã bất động sản
52831
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 6
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
29,50 Tỷ
(~ 261,06 Tr/m²)
(~ 261,06 Tr/m²)
Địa chỉ
923 Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh Hồng Bàng
Kích thước
8.08x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
113 m2
Số lầu
4
Số phòng
9
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |