Bán nhà đất Đường Hưng Phú – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 119 m² 15.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
133,61 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hưng Phú – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TẠI – ĐƯỜNG HƯNG PHÚ – QUẬN 8
Bán nhà mặt tiền kinh doanh tại Đường Hưng Phú, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh. Diện tích 119 m², giá chỉ 15,9 tỷ. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh.Mô tả chung
Nhà cấp 4 với vị trí đẹp, thuận lợi để xây mới theo nhu cầu. Khu vực sầm uất, phù hợp cho nhiều ngành nghề khác nhau.Vị trí
Nhà tọa lạc tại Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh, nơi tập trung nhiều tiện ích và dịch vụ.Tiện ích
Gần các khu chợ, trường học, và khu dân cư đông đúc.Kết cấu
Nhà cấp 4 với diện tích 119 m², có thể phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, có sổ hồng riêng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận.Phân tích
Đây là một cơ hội vàng cho những ai đang muốn đầu tư vào thị trường bất động sản tại Quận 8. Với mức giá cạnh tranh, diện tích lý tưởng và vị trí sầm uất, nhà rất thích hợp cho các doanh nhân và những ai muốn mở rộng hoạt động kinh doanh.Xem thêm nhà đất
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hưng Phú – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 119 m² 15.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Bông Sao – Phường cũ 5 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 48 m² giá 9.8 tỷ
– Bán nhà đất Đường Âu Dương Lân – Phường cũ 3 – Quận 8 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 47m2 6.3 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59166
Mã bất động sản
59166
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
15,90 Tỷ
(~ 133,61 Tr/m²)
(~ 133,61 Tr/m²)
Địa chỉ
- HƯNG PHÚ
Diện tích công nhận
119 m2
Số phòng
1
Số WC
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |