Bán nhà đất Đường Lạc Long Quân – Phường cũ 5 Quận 11 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh 120m2 50 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
416,67 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 11
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lạc Long Quân – Phường cũ 5 Quận 11 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Hoặc Cho Thuê Mặt Tiền Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11.
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà mặt tiền đẹp tại Lạc Long Quân, Quận 11. Với diện tích 120m2, căn nhà này rất phù hợp cho việc kinh doanh, đặc biệt là các chuỗi quán ăn, quán cà phê. Khu vực đông đúc, sầm uất, trước nhà có vỉa hè để xe rộng rãi, thuận tiện cho khách hàng. Giá bán chỉ 50 tỷ, một mức giá hợp lý cho một vị trí đắc địa như vậy. Chúng tôi cũng hỗ trợ tìm kiếm các căn nhà khác phù hợp với nhu cầu của quý khách.Mô tả chung
Nhà có kết cấu 1 trệt, 1 lửng và 2 lầu, sân thượng thoáng mát.Vị trí
Căn nhà nằm trên đường Lạc Long Quân, một trong những tuyến đường chính của Quận 11, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện, gần các tuyến đường lớn.Phân tích
Căn nhà này là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lạc Long Quân – Phường cũ 5 Quận 11 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh 120m2 50 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 80 m² 11.5 tỷ
– Hạ Giá Bán Gấp MTKD Hòa Bình Quận 11 – Bán nhà đất Đường Hòa Bình – Phường cũ 11 Quận 11 – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 69m2 13.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48115
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 11
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
50 Tỷ
(~ 416,67 Tr/m²)
(~ 416,67 Tr/m²)
Địa chỉ
Quận 11, TP HCM Lạc Long Quân
Diện tích công nhận
120 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |