Bán nhà đất Đường Lê Hữu Trác – Phường cũ Sơ… – Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
139,25 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN SƠN TRÀ
110,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Hữu Trác – Phường cũ Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng
Bán nhà mặt tiền Lê Hữu Trác 107m2 3 tầng giá 14.9 tỷ
Cần bán nhà mặt tiền đường Lê Hữu Trác, vị trí đẹp, khu dân cư ổn định, thuận tiện sinh hoạt và kinh doanh. Diện tích đất 107m2, ngang 4.4m, diện tích sử dụng khoảng 170m2. Nhà xây dựng 3 tầng kiên cố, móng mê đổ cứng cáp, kết cấu chắc chắn. Chủ nhà là bộ đội, tự xây dựng để ở, sử dụng giữ gìn, một đời chủ nên chất lượng công trình rất tốt. Người mua chỉ cần cải tạo nhẹ là có thể vào ở ngay.Mô tả chung
Vị trí nhà nằm trên trục đường Lê Hữu Trác, gần chợ, trường học, các tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện. Phù hợp mua ở lâu dài cho gia đình đông người hoặc kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng, kinh doanh.Vị trí
Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, để tại nhà, giao dịch nhanh gọn. Giá bán 14.9 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí.Tiện ích
Gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Kết cấu
Nhà xây 3 tầng với kết cấu chắc chắn và diện tích sử dụng lớn.Pháp lý
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà để ở hoặc đầu tư kinh doanh.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Hữu Trác – Phường cũ Sơ… – Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Sơn Trà – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Sơn Trà – Đà Nẵng :
– Nhà Trọ Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà – Bán nhà đất Đường Nguyễn Công Trứ – Phường cũ Sơn Trà Quận Sơn Trà – Phường mới Sơn Trà – Thành phố Đà Nẵng 50m2 4.58 tỷ
– 1 căn the legend 2 căn tỉnh lẻ nhưng lợi nhuận gấp đôi Bán nhà đất Đường An Hải Tây – Phường cũ An Hải Tây – Quận Sơn Trà – Phường mới An Hải Tây – Thành phố Đà Nẵng 56m2 7.12 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
49860
Mã bất động sản
49860
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Sơn Trà
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
14,90 Tỷ
(~ 139,25 Tr/m²)
(~ 139,25 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Hữu Trác, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng Lê Hữu Trác
Kích thước
4.4xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
107 m2
Diện tích SD
170 m2
Số lầu
3
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |