Bán nhà đất Đường Lê Quý Đôn – Phường cũ 12 Quận Phú Nhuận – Thành phố Hồ Chí Minh 51m² 9.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
194,12 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN PHÚ NHUẬN
182 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Quý Đôn – Phường cũ 12 Quận Phú Nhuận – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền Lê Quý Đôn -P12- Thông Nguyễn Văn Trỗi – Huỳnh Văn Bánh – 3 Tầng 4.2×12 Nở…
Chúng tôi tự hào giới thiệu đến bạn một căn nhà đẹp nằm ở mặt tiền Lê Quý Đôn, với diện tích 51 m² và mức giá 9.9 tỷ. Căn nhà có kết cấu 3 tầng với 4 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình lớn hoặc có nhu cầu kinh doanh. Nhà nằm ở khu vực sầm uất, gần chợ và trường học, khu dân cư phát triển, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.Mô tả chung
Căn nhà có diện tích 4.2 m x 12 m, nở hậu 6m, dtcn 54m2.Vị trí
Vị trí đắc địa, mặt tiền Lê Quý Đôn, tiếp giáp Nguyễn Văn Trỗi, Huỳnh Văn Bánh, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích sống.Kết cấu
Căn nhà có kết cấu 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, không gian thoáng đãng và tiện nghi.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển.Phân tích
Đây là cơ hội đầu tư tốt cho những ai muốn sở hữu một căn nhà mặt phố tại khu vực Phú Nhuận. Hãy liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết và xem thêm nhà đất.Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Xem thêm nhà đất.
Bán nhà mặt phố Quận Phú Nhuận – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Quý Đôn – Phường cũ 12 Quận Phú Nhuận – Thành phố Hồ Chí Minh 51m² 9.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Phú Nhuận – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Phú Nhuận – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Trọng Tuyển – Phường cũ Không xác định Quận Phú Nhuận – Thành phố Hồ Chí Minh 32 m² 5.1 tỷ
– MTKD Đường Hoa Phan Xích Long – Phường 2 Quận Phú Nhuận – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 64m2 giá 19800000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
48127
Mã bất động sản
48127
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Phú Nhuận
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
9,90 Tỷ
(~ 194,12 Tr/m²)
(~ 194,12 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Quý Đôn, 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh Lê Quý Đôn
Kích thước
4.2x12x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
51 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |