Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 80m² 11.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
143,75 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 11
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán HXH Lê Thị Bạch Cát, P.11, Q.11
Nếu bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp tại Quận 11, Hồ Chí Minh thì đây là cơ hội tuyệt vời dành cho bạn. Nhà có diện tích 80 m² với kết cấu 3 lầu, 3 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình. Pháp lý nhà rõ ràng với sổ hồng riêng, thuận tiện cho việc sang tên ngay.Mô tả chung
Ngôi nhà nằm trong hẻm xe hơi an ninh, gần chợ và trường học, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Khu dân cư đông đúc, văn minh.Vị trí
Nằm trên đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, rất dễ dàng tìm kiếm và di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Khu vực này có đầy đủ tiện nghi như siêu thị, trường học, bệnh viện, chợ, giúp cuộc sống của bạn thêm phần thuận lợi.Kết cấu
Ngôi nhà có kết cấu hiện đại với 3 lầu, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.Pháp lý
Nhà có sổ hồng riêng, đảm bảo pháp lý rõ ràng, giúp bạn an tâm khi giao dịch.Giao thông
Đường Lê Thị Bạch Cát nối liền nhiều tuyến đường lớn, giúp bạn dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.Phân tích
Với mức giá 11.5 tỷ cho một ngôi nhà tại vị trí đắc địa như thế này, đây chính là cơ hội tốt để bạn sở hữu một bất động sản đáng giá. Nếu bạn quan tâm, hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 80m² 11.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 11 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 11 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Thị Bạch Cát – Phường cũ 11 Quận 11 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 80 m² giá 11500000000
– Nhà 3 tầng sát đầm sen q11 – 4 phòng ngủ – nhà còn mới chỉ vào ở – Bán nhà đất Đường Hòa Bình – Phường cũ Phú Thạnh Quận 11 – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 26m2 3850000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63732
Mã bất động sản
63732
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 11
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
11,50 Tỷ
(~ 143,75 Tr/m²)
(~ 143,75 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh Lê Thị Bạch Cát
Kích thước
4.15x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
80 m2
Số lầu
3
Số phòng
3
Số WC
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |