Bán nhà đất Đường Lê Văn Quới – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 32m² 3.88 tỷ

Địa chỉ: Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

3,88 Tỷ 32 m2 (~ 121,25 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

121,25 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 9

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Lê Văn Quới – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán nhà đẹp full nội thất 32m² chỉ 3.88 tỷ

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học. Diện tích 32m² (4m x 8m), được công nhận đủ. Vị trí gần Lê Văn Quới và Mã Lò, với hẻm 4m thoáng đãng, di chuyển thuận tiện. Khu dân cư an ninh, phù hợp cho những gia đình muốn sinh sống lâu dài hay đầu tư.

Mô tả chung

Nhà đẹp với đầy đủ nội thất, dọn vào ở ngay. Kết cấu gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet. Ban công thoáng mát, không khí trong lành.

Vị trí

Nằm sát trục đường chính Lê Văn Quới, gần các tiện ích như chợ, trường học và các dịch vụ khác.

Tện ích

Khu vực đang phát triển, an ninh tốt, có đầy đủ tiện ích xung quanh. Giao thông thuận lợi đi đến các quận khác.

Kết cấu

Công nhận diện tích đầy đủ, hoàn công và sổ hồng riêng, sang tên ngay khi công chứng.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Giao thông

Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận, gần các trục đường chính.

Phân tích

Đây là một cơ hội tốt để sở hữu ngôi nhà với giá cả hợp lý, phù hợp cho cả nhu cầu ở và đầu tư.

Xem thêm nhà đất

Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Văn Quới – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 32m² 3.88 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Nhà 2 tầng 40m – ngay tl10 – trần văn giàu – Bán nhà đất Đường Trần Văn Giàu – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Phường mới Tân Tạo – Thành phố Hồ Chí Minh 2.95 tỷ
Chính chủ bán nhà 2 mt sát chợ, diện tích 76m2, giá 8.3 tỷ – Bán nhà đất Đường số 1A – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa A – Thành phố Hồ Chí Minh

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 62746
Mã bất động sản 62746
Loại bất động sản
Giá 3,88 Tỷ
(~ 121,25 Tr/m²)
Địa chỉ Số 18B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh Lê Văn Quới
Kích thước 4x8x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 32 m2
Số phòng 2
Số WC 2

Tổng00
admin-bds