Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 45 m² 6.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
153,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà Lê Văn Sỹ, P.1, Tân Bình: 3,5 x 12, giá 6,9 tỷ.
Mô tả chung
Cần bán nhà Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình; DT: 3,5 X 12m; DT sàn 85m. Nhà 1 trệt + 1 lầu; Gồm 2PN + 2WC + PK, Bếp. Còn mới đẹp cứng cáp vô ở liền.Vị trí
Khu dân cư hiện hữu, vị trí trung tâm, gần nhà thờ, sân bay, đại học Tài Nguyên & Môi Trường, ngã 3 Tân Canh, có khoảng sân rộng để xe.Tiện ích
Sẵn có đầy đủ tiện ích xung quanh, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Kết cấu chắc chắn với 1 trệt và 1 lầu, có 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.Pháp lý
Sổ Hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng với các tuyến đường chính, gần sân bay và các trục đường lớn.Phân tích
Đây là một cơ hội đầu tư tốt với vị trí thuận lợi và giá cả hợp lý, phù hợp cho gia đình hoặc có thể cho thuê. Xem thêm nhà đất Xem ảnhBán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 1 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 45 m² 6.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà mặt phố 307/23 Bàu Cát Tân Bình 133m2 giá 15 tỷ – Bán nhà đất Đường Bàu Cát – Phường cũ 12 – Quận Tân Bình – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường Cách Mạng Tháng Tám – Phường cũ 6 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 100 m² 10 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
56428
Mã bất động sản
56428
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,90 Tỷ
(~ 153,33 Tr/m²)
(~ 153,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh Lê Văn Sỹ
Kích thước
3.5x12x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
45 m2
Số lầu
2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |