Bán nhà đất Đường Nguyễn Đình Chiểu – Phường cũ 4 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 70 m² 15.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
227,14 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Đình Chiểu – Phường cũ 4 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Tương lai ra mặt tiền nguyên Thượng Hiền – Bán nhà 5 tầng HXH Đ.Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Mô tả chung: Nhà 5 tầng với diện tích 70m², kết cấu chắc chắn với 6 phòng ngủ và sân thượng rộng. Khu vực an ninh, dân trí cao. Vị trí: Cách mặt tiền lớn chỉ 50m, nằm trên đường Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, rất thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê. Tiện ích: Gần các tiện ích như chợ, trường học và các dịch vụ công cộng. Kết cấu: Nhà có diện tích thực tế 61/70m² với kết cấu 5 tầng, 6 phòng ngủ, không gian thoáng đãng. Pháp lý: Sổ hồng hoàn công chuẩn, công chứng ngay. Quy hoạch tương lai có thể nâng cao giá trị khai thác. Giao thông: Truy cập dễ dàng vào các khu vực xung quanh, đường xe hơi, thuận tiện di chuyển. Phân tích: Với mức giá 15.9 tỷ và diện tích 70m², đây là cơ hội tốt cho các nhà đầu tư hoặc hộ gia đình đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp tại Quận 3. Không chỉ là nơi để ở mà còn có tiềm năng sinh lợi cao từ cho thuê hoặc đầu tư kinh doanh. Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất.Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Đình Chiểu – Phường cũ 4 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 70 m² 15.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Đình Chiểu – Phường cũ Bàn Cờ Quận 3 – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh – diện tích 64m2 – giá 29.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Sỹ – Phường cũ 12 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 111 m² 16.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
56486
Mã bất động sản
56486
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
15,90 Tỷ
(~ 227,14 Tr/m²)
(~ 227,14 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường LÊ VĂN SỸ, 4, Quận 3, Hồ Chí Minh Đường Nguyễn Đình Chiểu
Kích thước
4.4x15x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
70 m2
Số lầu
5
Số phòng
6
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |