Bán nhà đất Đường Nguyễn Hữu Thọ – Phường cũ Khuê Trung Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 115 m² 15.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
133,91 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN CẨM LỆ
52 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Hữu Thọ – Phường cũ Khuê Trung Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng
Bán gấp nhà 3.5 tầng Nhỉnh 15 tỷ mặt tiền kinh doanh đại lộ Nguyễn Hữu Thọ
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.Mô tả chung
Nhà 3.5 tầng mới kiên cố rộng rãi, đầy đủ công năng với 4 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi. Nhà thoáng mát không lỗi phong thủy.Vị trí
Khu vực Cẩm Lệ, Đà Nẵng, trục đường chính của thành phố, vị trí vàng kinh doanh các trung tâm giao dịch, gần đường CMT8, Lê Đại Hành, Metro, sân bay Đà Nẵng.Tiện ích
Nhà gần chợ, trường học, khu dân cư thân thiện.Kết cấu
Diện tích 115m2, chiều ngang 5m, chiều dài 21m, phù hợp để ở và làm văn phòng, hoặc đầu tư cho thuê.Pháp lý
Cam kết nhà thật. Hỗ trợ pháp lý và vay vốn ngân hàng.Giao thông
Đường 33m, vỉa hè 6m.Phân tích
Giá chỉ nhỉnh 15 tỷ, thương lượng mạnh. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Hữu Thọ – Phường cũ Khuê Trung Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 115 m² 15.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng giá 15 – 20 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Cẩm Lệ – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Tấn – Phường cũ Hòa Xuân Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 100m2 4.5 tỷ
– Bán đất nền dự án Đường Bùi Vịnh – Phường cũ Hòa Thọ Đông Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 100 m² 3.9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62347
Mã bất động sản
62347
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Cẩm Lệ
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
15,40 Tỷ
(~ 133,91 Tr/m²)
(~ 133,91 Tr/m²)
Địa chỉ
Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng Nguyễn Hữu Thọ
Kích thước
5x21x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
115 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
Số WC
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |