Bán nhà đất Đường Nguyễn Thông – Phường cũ 9 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 73 m² 39 tỷ

Địa chỉ: Đường Nguyễn Thông, 9, Quận 3, Hồ Chí Minh Nguyễn Thông, Quận 3, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

39 Tỷ 73 m2 (~ 534,25 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

534,25 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 3

234 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Nguyễn Thông – Phường cũ 9 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Nhà 5 Tầng ST – Mặt Tiền Đ. Nguyễn Thông, Quận 3

Bán nhà mặt phố diện tích 73 m², tọa lạc tại vị trí đắc địa, sầm uất. Căn nhà 5 tầng kết cấu chắc chắn, có thể thiết kế thêm thang máy. Với mặt tiền kinh doanh thuận lợi, nhà đang khai thác dòng tiền hiệu quả.

Mô tả chung

Nhà có diện tích 73 m², mặt tiền 4,3m, chiều sâu 17m, được xây dựng kiên cố với 5 tầng và sân thượng, phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Vị trí

Nằm tại Đường Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh. Khu vực kinh doanh sầm uất, gần chợ, tiện lợi di chuyển đến các khu vực lân cận.

Tiện ích

Đầy đủ tiện nghi, gần trường học, chợ và khu dân cư đông đúc. Phù hợp cho việc ở hoặc kinh doanh.

Kết cấu

Căn nhà được thiết kế 5 tầng, cực kỳ kiên cố, có khả năng cải tạo thêm thang máy nếu cần.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, tiện cho việc sang nhượng.

Giao thông

Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn.

Phân tích

Đầu tư vào căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn có khả năng sinh lời cao. Xem thêm nhà đất.

Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất.

Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Thông – Phường cũ 9 Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 73 m² 39 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
Chính chủ 1 đời xưa cần bán nhà mặt tiền kd đ.nguyễn thiện thuật, quận 3 – 94m2 – khu vực hiếm nhà Bán nhà đất Đường nguyễn thiện thuật – Phường cũ 3 Quận 3 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 41.5 tỷ
Bán nhà đất Đường Lý Chính Thắng – Phường cũ Võ Thị Sáu Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 102 m² 4.2 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 49663
Mã bất động sản 49663
Loại bất động sản
Giá 39 Tỷ
(~ 534,25 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Nguyễn Thông, 9, Quận 3, Hồ Chí Minh Nguyễn Thông
Kích thước 4.3x17x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 73 m2
Số lầu 5

Tổng00
admin-bds