Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Luông – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² 9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
160,71 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 6
104 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Luông – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Luông 5 Tầng BTCT 56M2 Ngay Mặt Lộ Nhựa 10M – Khu Kinh Doanh – Nhỉnh 9 Tỷ
Nhà đẹp 5 tầng ngay mặt lộ nhựa 10m – khu vực mật độ di chuyển cao – kinh doanh nhiều lĩnh vực.
Mô tả chung:
– Diện tích: 56 m², 5 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh.
– Kết cấu: Nhà còn mới, 5 tầng bê tông cốt thép kiên cố, sân thượng gần suốt.
Vị trí:
– Trung tâm Phường 12 Quận 6, gần trục Nguyễn Văn Luông, Hậu Giang, Hồng Bàng, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm.
Tiện ích:
– Mặt tiền kinh doanh đa ngành: ăn uống, Spa, Nail, Tiệm thuốc, phòng khám, trường học, văn phòng công ty, kinh doanh online, sản xuất vải.
Pháp lý:
– Sổ hồng hoàn công đầy đủ, cất két, sẵn sàng công chứng ngay.
Giao thông:
– Hạ tầng giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
Phân tích:
– Đây là một cơ hội đầu tư tốt với khả năng sinh lời cao cả về cho thuê và mua bán.
Xem thêm nhà đất tại [link1] và [link2].
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Luông – Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² 9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 6 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 6 – TP Hồ Chí Minh :
– Chính Chủ Bán Gấp Nhà 2 Mặt Tiền Võ Văn Kiệt Quận 6 – Bán nhà đất Đường Võ Văn Kiệt – Phường cũ Quận 6 – Phường mới Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 305m2 105 tỷ
– Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ 11 Quận 6 – Thành phố Hồ Chí Minh 3000m² 350 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
49331
Mã bất động sản
49331
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 6
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
9 Tỷ
(~ 160,71 Tr/m²)
(~ 160,71 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Văn Luông, 12 Nguyễn Văn Luông
Kích thước
4.26x13.2x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
56 m2
Số lầu
5
Số phòng
5
Số WC
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |