Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Không xác định Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 60 m² 8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
133,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Không xác định Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà 1 trệt 3 lầu vào ở luôn 60m2 – Quốc lộ 13 – gần Vạn Phúc
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. Diện tích: 60m2 với không gian thoáng mát, công năng đầy đủ cho gia đình đông người. Hẻm xe hơi tránh, có thể để xe hơi trong nhà. Khu dân cư sầm uất, dân trí cao, an ninh yên tĩnh. Giá chỉ hơn 8 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí mua.Mô tả chung
Nhà được thiết kế 1 trệt 3 lầu, thuận tiện cho sinh hoạt gia đình.Vị trí
Khu vực Thủ Đức, Hồ Chí Minh, gần các tiện ích như KDT Vạn Phúc, Gigamall.Tiện ích
Gần trường học các cấp, các tiện ích xã hội đầy đủ quanh khu vực.Kết cấu
Nhà thiết kế hiện đại, thoáng mát, có gara để xe.Pháp lý
Sổ chính chủ, pháp lý đầy đủ.Giao thông
Thuận tiện di chuyển các hướng về Linh Xuân, Quận 12, Bình Thạnh, Gò Vấp, Phú Nhuận, Tân Bình.Phân tích
Giá cả hợp lý cho một căn nhà trong khu vực sầm uất.Xem thêm nhà đất tại đây: link1 và link2. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Không xác định Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 60 m² 8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Trường Thọ – Phường cũ Trường Thọ Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 55 m² 9 tỷ
– Bán nhà đất Đường Trường Thọ – Phường cũ – Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 55 m² 9 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
63487
Mã bất động sản
63487
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
8 Tỷ
(~ 133,33 Tr/m²)
(~ 133,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Quốc Lộ 13
Diện tích công nhận
60 m2
Số lầu
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |